Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Thế thì từ 1h sáng đến 8h sáng là 1.25 - 1.35$ phải k bạn. Nó uy tín thì k sao. dậy sơm gõ thế mà nó k trả tiền thì huhu
Uy tín chứ! Đã có proof và một số người chưa có do nó pay ko kịp!

có đấy nhưng mà bạn chỉ pay đc qua Paypal thôi vì PP nó cho add thêm 7 cái Mail nữa nên là 1 lợi thế :D
Vậy là 1 tài khoản PP có thể thêm đc 7 mail à..làm thế nào vậy bác...hd e vs

Sao mình down soft XD về bật lên lại bị báo lỗi close . phải chăng bản này up len .net 3.1 ah. Ai biết chỉ giùm

các bác cho e hỏi e lỡ lập 1 acc chính rồi lập 1 acc con là ref rồi dùng soft gõ cả 2 nik.E có bị banned nik k:(

mình bị banned ko rõ nguyên nhân, chẳng hiểu nổi
[/URL]
Do bạn sử dụng quá nhiều lần chức năng unknow (bỏ qua cap ko nhìn thấy) nó nên bị ban!
Sao mọi người ko chơi captchatrader ấy, chiến nhiều ID 1 lúc được, lại còn làm ref của nhau thoải mái
Sai lầm nha bạn! Nếu 2 acc cùng 1 IP thì ko ref cho nhau dc! Chưa kể nếu chiến 2 accf thì 1 phút gõ dc có 2 cap
Sao mình down soft XD về bật lên lại bị báo lỗi close . phải chăng bản này up len .net 3.1 ah. Ai biết chỉ giùm
Bạn up lên 3.5 đi bạn
các bác cho e hỏi e lỡ lập 1 acc chính rồi lập 1 acc con là ref rồi dùng soft gõ cả 2 nik.E có bị banned nik k:(
2 acc phải khác IP nha bạn nếu ko vẫn bị ban vì đã phạm rule

thấy VNCo0L nói bị banner là do dùng quá nhiều chức năng unknow => ko biết có đúng vậy ko, nhưng 1 acc của tui bị banner trả đụng gì tới unkow gõ 5 cap bị banner, mà nguyên 1 ngày chưa bị kicked mới gõ 5cap là die acc

thấy VNCo0L nói bị banner là do dùng quá nhiều chức năng unknow => ko biết có đúng vậy ko, nhưng 1 acc của tui bị banner trả đụng gì tới unkow gõ 5 cap bị banner, mà nguyên 1 ngày chưa bị kicked mới gõ 5cap là die acc
Cái này mình đâu có biết! Vì trong cái thông báo bị ban do dùng chức năng unkonw nhiều lần mà

-----------------------------------------------
Đúng là số con rệp
Ai cũng dc pay riêng acc chủ của mình ko dc pay.

chẹp tiền nó vẫn chưa reset :( . Không bít nó bảo dưỡng có reset tiền của m gõ hôm qua ko ???
Tùy tiền bác chưa reset nhưng đã dc pay rồi! Ai như em...

Cứ kiểu này hoài thì chắc lên tăng xông máu mà chết quá

Nhiều ref quá khổ vậy mà . Mỗi tuần nhận mí chục $ từ ref thì nó trả điều tra :)
Bác làm như em mún thế lắm vậy
Đây al2 sự cố ngoài ý mún mừ
. Hix! Đang nhờ 1 bác viết dùm 1 cái email hỏi rõ nguyên nhân vì sao chưa dc pay. nhưng ko biết kết quả có tốt đẹp hay ko nữa

tháng này chết đói rồi! Thất thu toàn tập lun

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week