Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
nó cho an cam luôn rui đối với mấy acc củ đó.tui 4 acc chưa pay acc nào.Đành bye nó thui mấy tuần đầu làm ăn uy tính mấy tuần sau giở trò

Tui đã dc pay rồi nè, pay LR tại hok có add VMZ vào mega có historypayment hôm thứ 2 đợi ngóng mãi đến hnay mới có. Hy vọng thằng này sau này làm việc ngon lành hơn tý để chiến tiếp chứ vầy đau tim quá 1.jpg2.jpg

WMZ thì chưa có thôi, LR thì có rồi :| trong lúc chờ đợi mà vô tình gõ thêm đc 8$ :binhsua146:

WMZ thì chưa có thôi, LR thì có rồi :| trong lúc chờ đợi mà vô tình gõ thêm đc 8$ :binhsua146:
có khi nào wmz ko đc pay ko ta :( , hay là đăng kí hết lr cho lành :|

---------- Post added at 09:53 AM ---------- Previous post was at 09:35 AM ----------

sao mình đang gõ hay bị lồi loading rồi bị đơ lun ta

[/QUOTE]sao mình đang gõ hay bị lồi loading rồi bị đơ lun ta[/QUOTE]
bạn xài soft đúng ko? thử uncheck sau đó check lại xem, trường hợp 2 là nó bị ban vài phút nên bị loading hoài, lên youtube xem 1 clip nào đó rồi làm việc tiếp :D
gõ bên protypers đi, mình toàn gõ bên đó, ít bị ban lắm :D
theo mình thấy thì nếu nếu gõ buổi sáng dễ bị ban hơn, tốt nhất gõ buổi chiều tối, rate thấp nhưng rất khó bị ban (hầu như là ko bị ban, chắc do admin đang đi ngủ =)), không biết liên quan ko ta)

Last edited by a moderator:
z hôm nay mới bắt đầu paid - từ giờ tới hít ngày mai mà ko có $ về thì lúc đấy mới gọi là cam được

INVI CODE 2Q7

mình gõ trên soft rất hay gặp tình trạng đang gõ bị loading rồi đơ luôn >.<' , có cách khắc phục ko nhể

vẫn chưa được money :binhsua169:

Thật là bất an....:binhsua156:

thằng này scam rồi ae đừng gõ cho nó nữa đình công đi
Thứ nhất nó ban acc vô cứ
thứ 2 nó ghi thứ hai chuyển tiền vậy mà chờ hoài kg thấy, không có uy tín
Acc mình gõ được 9$ thức khuya 6 ngày vậy mà nó ban acc mới đau, mình gõ trên web
ae đình công cho nó kg kịp đơn hàng giao
ý ae thế nào
wa pix mà chiến

thằng này scam rồi ae đừng gõ cho nó nữa đình công đi
Thứ nhất nó ban acc vô cứ
thứ 2 nó ghi thứ hai chuyển tiền vậy mà chờ hoài kg thấy, không có uy tín
Acc mình gõ được 9$ thức khuya 6 ngày vậy mà nó ban acc mới đau, mình gõ trên web
ae đình công cho nó kg kịp đơn hàng giao
ý ae thế nào
wa pix mà chiến
Giờ bạn mới bit hả nó thg ban vô cớ hoài chắc nó muốn lấy tiền đó.Tôi dừng làm lâu rùi.tuần này nó hốt tui 23$ rùi :binhsua149:

1. WMZ đã về, ko có scam nhé
2. Vừa bị ban vĩnh viễn 1 acc mất 2.7$ :(

Thang nay no cho an cam chac 100% Z tui chua co tien ne.MA choi thang nay de bi ban vo co lam tu dung danh len 2,5$ ban moa no lua dao thi phai

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week