Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Cái này nó báo " You are banned because you were kicked out too many times, retry later "là bị band vĩnh viễn luôn à mọi ng hay sau bao lâu thì đc thả @@

huuu ai được pay lên tiếng cái nào , thứ 3 rồi mà chẳng thấy có gì cả , chắc là admin nó đi bán cam vố lớn rồi chắc :binhsua156:

Cái này nó báo " You are banned because you were kicked out too many times, retry later "là bị band vĩnh viễn luôn à mọi ng hay sau bao lâu thì đc thả @@

Hình như còn khúc sau nữa bạn chứ chưa hết đâu !

thế tuần trước có được pay không hả mmolion

---------- Post added at 02:38 AM ---------- Previous post was at 12:51 AM ----------

02/21/2012 19:19 85884166 U2558250 (Protypers) + $5.06 $0.06
02/21/2012 19:22 85884402 U2558250 (Protypers) + $4.93 $0.05

hàng về hàng về , cuối cùng nó đã pay cho mình :binhsua168::binhsua168:

Cho xin cái proof để yên tâm làm viec với nào. Bác mmolion là mới dk nên nó trả bác phải xem tình hình mấy ng cũ chứ coi chừng tuần sau tới bác đó :binhsua146:

Last edited by a moderator:
LR đã về . Z vẫn chưa thấy . chắc lại thứ 5 mới pay như tuần trước
Mấy bác cứ hô hào ko à chẳng thấy úp cái gì lên chứng minh cả

---------- Post added at 03:12 AM ---------- Previous post was at 02:48 AM ----------

cho hỏi co ai bi ban kiu này ko You are banned because of too much abuse, retry in 5 minutes, 58 seconds. minh lạm dung cai gì ta hay la lam dụng soft

cho hỏi co ai bi ban kiu này ko You are banned because of too much abuse, retry in 5 minutes, 58 seconds. minh lạm dung cai gì ta hay la lam dụng soft
không phải đâu , mà bạn đánh sai nhiều quá , nên bị kick nhiều thì hình như lần kick thứ 5 là bị thế hay sao đó , không nhớ ah
nói chung là không phải do dùng soft mà do bạn đánh sai nên thế đó ah

không phải đâu , mà bạn đánh sai nhiều quá , nên bị kick nhiều thì hình như lần kick thứ 5 là bị thế hay sao đó , không nhớ ah
nói chung là không phải do dùng soft mà do bạn đánh sai nên thế đó ah
Ko phai dau bac bác dich cai chu abuse là lạm dụng đó.Mà mới tạo acc mới đánh cẩn thận củng bi lỗi này.Nếu đánh sai nhìu thì nó cảnh báo là sai lỗi nhiu(cái này tôi bit mà)đằng này là lạm dụng ko bit lam dung cái gi nữa nghi là lạm dụng soft quá
Thui mai làm tip vậy ko hiu noi thằng mega đánh trên web thi ngon đánh trên soft thi báo lỗi như thế cả 4 acc luôn mới chết chứ.thui đợi nó thanh toán rùi làm típ chứ ko no ban khỏi thanh toán là chết
Hay là nó phát hiện mình đánh 1 chữ ta.Ma đánh 1 chữ 3 tuần nay có thấy sao đâu nhỉ ko hiu noi thằng này :binhsua146:

Có proof rồi nè các bác.E mới nhận được sáng nay các bac yên tâm mà chiến nhé

Có proof rồi nè các bác.E mới nhận được sáng nay các bac yên tâm mà chiến nhé
View attachment 7398
ủa sao pót hình có chút xíu z
thằng mega này
ưu:chắc làm duoc ban ngày rate cao,
nhược:hay bị ăn kickout, một hình cho có 15s mà còn vài giây mới ra hình, ko cho tạo group solo thu nhập ko cao, trả theo tuần ko bik còn ko

Vẫn chưa thấy đành ngồi đợi vậy

acc củ ko co proof lấy gì up.acc mới tạo mới có proof

du 3$ thi no pay ko du thi coi nhu la cho nó gọi lả dóng phí tham gia :binhsua146:

---------- Post added at 07:09 AM ---------- Previous post was at 07:07 AM ----------

Ai acc củ có proof up len coi cái coi mấy bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week