Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Mình nản thằng này quá. Quay lại chiến pix thôi. Dù sao pĩ vẫn là vô đối trong việc payment

Cầu trời, mẹ làm thằng này thứ 3 như đánh lô vậy. Cả tuần làm hùng hục để thứ 3 đánh lô @@

megatypers

untitled.JPGĐược mỗi 1 acc pay, wm vẫn chưa nhận hàng

Giống chơi đánh loto woa.Vậy tiền tuần trc cua bac nhận chưa

Sao mấy bác làm nhanh thế, em làm rate 1.35, 1 ngày làm 2h, làm 4 acc, 2 tuần mới đủ minpay hết 4acc :binhsua72:

Đã nhận tiền rồi...hồi tối lúc 1 sáng nó reset thì đúng như lời bác crackervt là nó send tiền lúc 7-8h sáng :)

Mọi người ai biết trả lời giúp. Hình như nó chỉ pay cho những acc đủ 3$ trở lên trước ngày Thứ 2 ( theo giờ Việt Nam là trước 12h trưa thứ 2), những acc sau 12h giờ trưa gõ đủ thì ko pay được, chờ tuần sau, phải hok mọi người ?

Mọi người ai biết trả lời giúp. Hình như nó chỉ pay cho những acc đủ 3$ trở lên trước ngày Thứ 2 ( theo giờ Việt Nam là trước 12h trưa thứ 2), những acc sau 12h giờ trưa gõ đủ thì ko pay được, chờ tuần sau, phải hok mọi người ?
Đúng rùi bạn.bây giờ dk củng chỉ cần 1 tài khoản LR thui.Làm như thế này nè.Lúc dk lấy ví Z sau do login vo doi thành ví LR

hình như là vậy thì phải. Hôm chiều chủ nhật mình mới reg 2 acc làm tới trưa thứ 2 thì đủ 3$ khoảng tầm 13h thì phải nhưng hôm nay kiểm tra thì không có request payment mà acc vẫn làm việc bình thường. Các account khác đã nhận được tiền đầy đủ còn mỗi 2 acc này không biết bị sao nữa nếu như bạn nói thì tuần sau mới nhận được à. Tiện thể mọi người cho mình xin cái mail support của mega để mình hỏi với thankssssssssss

nếu nó có quy tắc mà mình hỉu đc thế này thì quá ngon rồi , nếu nó cho mình biết thì có phải hay ko:D

---------- Post added at 08:28 AM ---------- Previous post was at 08:27 AM ----------

Đúng rùi bạn.bây giờ dk củng chỉ cần 1 tài khoản LR thui.Làm như thế này nè.Lúc dk lấy ví Z sau do login vo doi thành ví LR
ý bạn là nhìu acc có thể pay về 1 ví đc rồi hã ?

rule bọn này linh tinh thế. còn nốt 2 acc này pay là tuần sau có bonous lại phải thêm 1 tuần nữa. mình nghĩ là khi nào bắt đầu request payment thì lúc đó mới chốt $ chứ nhỉ nản thật
mà pay kiểu gì mà acc 4.5$ lại nhân tiền sau acc 3$

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod