Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
đã nhận đầy đủ rồi nhang các bạn.ID banner cũng nhận tiền rồi nhang.... AE ủng hộ REF mình. đang phát triển tốt............Mem đã lãnh đủ rồi................. :)

INdcode: RN2,Q08,....

tui chưa đc pay 3 acc pay 2 rồi
mới làm đc 1 tuần rốt ruột quá

Cùng nhau vào INV code : RN2,Q08.... đi vào cùng làm với mình......... :)...... mem đã đông úp cho 41 mem :D

thằng này nhớ nó ăn gian code mà ta sao còn có ng làm nhỉ :|

Nó ăn gian thì cũng chấp nhận thiệt... nó có chiêu ém payment nữa mới đáng lo bác ak

ủa ai còn soft ko? soft mở lên cứ bảo hết hạn test hức .

Bác XD mới úp bản mới mà. Bạn sang topic bác XD mà tải nhen :D

các bác cho hõi tình LR đag nhập vào nó bắt điền vậy là sao ta "" We detected that you are accessing your account from a different location. We sent a verification PIN to your email/mobile phone (per your account settings) to make sure you are the owner of this account. If you have a problem receiving it please contact our support.

Please add [email protected] to your email address book in order to guarantee the delivery of our emails to your inbox
""

các bác cho hõi tình LR đag nhập vào nó bắt điền vậy là sao ta "" We detected that you are accessing your account from a different location. We sent a verification PIN to your email/mobile phone (per your account settings) to make sure you are the owner of this account. If you have a problem receiving it please contact our support.

Please add [email protected] to your email address book in order to guarantee the delivery of our emails to your inbox
""
cậu vào mail copy cái code verify rùi paste vào site LR nhé

Từ hôm qua trả tiền đến giờ kickout suốt gõ chập cả chờn, có bác nào gõ soft Asian load tốt không vậy

Ai giúp mình với

mình có 1 acc mega h vào work nó cứ hiện lên bản rule từ hôm qua đến rỳ chưa hết, mọi lần mình bị rule thoát ra đến tối là vào đc mà h nó cứ hiện lên :(( có phải mình bị lock nick rồi ko, ai giúp mình với :((

cho mình xin cái soft của bác XD nào
hết hạn test rùi mà ko kiếm đc topic của bác ấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925