Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Ai mở account mà chưa có invitation code thì điền 241 vào invitation code nghen! Đây cảm ơn bằng cách hỗ trợ thư từ tiếng Anh đến admin khi cần cho.

- Cấm tuyệt mọi hình thức đăng ký nhiều tài khoản làm ref trên cùng IP với acc chủ! Nếu cố tình làm sai sẽ bị ban khi payout và số tiền kiếm dc từ ref sẽ bị khấu trừ hoàn toàn!

Thế này là sao, Ban id nào? Id chủ hay Id con?? Đã ban còn khấu trừ cài gì?? Tối nghĩa mà không thấy ai ý kiến nhỉ. Nhân tiện cò vấn đề cần hỏi:
1- Đăng kí bằng WMZ thì bằng WMID hay Z. Nếu đăng kí bằng Z ma bỏ Z đi thì có được pay không.
2- Mình chỉ đăng kí 3 ref trên cùng 1 id chủ, có bị tính là cheat không, hổng lẽ mình làm 2 id thì đều phải ref cho người khác à.

- Cấm tuyệt mọi hình thức đăng ký nhiều tài khoản làm ref trên cùng IP với acc chủ! Nếu cố tình làm sai sẽ bị ban khi payout và số tiền kiếm dc từ ref sẽ bị khấu trừ hoàn toàn!

Thế này là sao, Ban id nào? Id chủ hay Id con?? Đã ban còn khấu trừ cài gì?? Tối nghĩa mà không thấy ai ý kiến nhỉ. Nhân tiện cò vấn đề cần hỏi:
1- Đăng kí bằng WMZ thì bằng WMID hay Z. Nếu đăng kí bằng Z ma bỏ Z đi thì có được pay không.
2- Mình chỉ đăng kí 3 ref trên cùng 1 id chủ, có bị tính là cheat không, hổng lẽ mình làm 2 id thì đều phải ref cho người khác à.

Làm sáng nghĩa cho:

1. "Cấm tuyệt mọi hình thức đăng ký nhiều tài khoản làm ref trên cùng IP với acc chủ", tức làm cấm không được tự mình mời mình làm ref cho những tài khoản do mình tạo ra.

2. "Nếu cố tình làm sai sẽ bị ban khi payout và số tiền kiếm dc từ ref sẽ bị khấu trừ hoàn toàn", tức là đến lúc pay, thay vì pay người ta sẽ ban tài khoản và số tiền kiếm được bằng cách ăn gian sẽ bị người ta trừ đi, không còn đồng nào hết.

Làm sáng nghĩa cho:

1. "Cấm tuyệt mọi hình thức đăng ký nhiều tài khoản làm ref trên cùng IP với acc chủ", tức làm cấm không được tự mình mời mình làm ref cho những tài khoản do mình tạo ra.

2. "Nếu cố tình làm sai sẽ bị ban khi payout và số tiền kiếm dc từ ref sẽ bị khấu trừ hoàn toàn", tức là đến lúc pay, thay vì pay người ta sẽ ban tài khoản và số tiền kiếm được bằng cách ăn gian sẽ bị người ta trừ đi, không còn đồng nào hết.

hix. Vẫn chưa trả lời đúng câu hỏi. Acc nào bị ban, chủ hay acc con. Và bị ban tức là mất hết rồi, tại sao còn trừ????

Dear MegaTypers Support Team,

Thank your for your prompt reply to my last mail.

However, I am so surprised when you said: “I will investigate and let you know.” Why investigate? Do you doubt that I am cheating?

Proudly, I can say that I have never cheated you and anyone in my life.

I have a large number of referers (now up to 125) because of my working hard.

I created a thread with an interesting title “MegaTypers – một đối thủ mới!” (“MegaTypers - a new opponent!”) at one of the famous forums in my country in order to recommend your site to our community of captcha typers. I have translated your site into our language and explained how to sign up and how to work with the site to captcha typers. Also, daily I have to reply a lot of questions as well as comments from those who are interested in your site. As you see, my thread is so successful that it gains 389 replies only in some days and becomes hottest at the forum.

This is the link to my thread: …

I am always honest and explicit in working and you can investigate as much as you can.

Hope that after visiting my thread, you will change your way of thinking about me!

Yours Truly,

(your name)
Các bác đánh giá xem@

thiệt tình ! giờ phải đăng ký lại nữa ! cái số ví webmoney có phải đánh WMID đâu :"| ! chán thiệt ! mắc công đánh. rõ ràng nó nói số Ví Z :|
mà ..đăng ký lại ! điền " Invitation Code " gì để khỏi bị admin nó bắt bây giờ _ _U"

Last edited by a moderator:
bởi anh nói đâu có sai mấy chú .nhất là bác mirinda mặt đen.nói t6 pay mà chưa pay đủ biết trang này và thằng chủ topic thế nào rồi. anh là anh nói có lý do chính đáng chứ không phải spam đâu nha cưng.xem lại mình đi rồi đã phê bình người khác.

thiệt tình ! giờ phải đăng ký lại nữa ! cái số ví webmoney có phải đánh WMID đâu :"| ! chán thiệt ! mắc công đánh. rõ ràng nó nói số Ví Z :|
mà ..đăng ký lại ! điền " Invitation Code " gì để khỏi bị admin nó bắt bây giờ _ _U"
Điền Inv nào cũng dc ban
bởi anh nói đâu có sai mấy chú .nhất là bác mirinda mặt đen.nói t6 pay mà chưa pay đủ biết trang này và thằng chủ topic thế nào rồi. anh là anh nói có lý do chính đáng chứ không phải spam đâu nha cưng.xem lại mình đi rồi đã phê bình người khác.
Vậy là bác gần sai rồi đó :)) 1 trang mới ở đây ko ai dám đặt hết niềm tin vào nó sẽ pay cả (ngay chính cả em) Nhưng ai cũng mong nó sẽ ko scam vì hiện nay chính sách và mức rate của nó khá đẹp trong mắt mọi người. 1 site mới vừa ra (Đúng hơn là 1 trang cũ quay lại) bác biết có bao nhiêu lỗi cần phải sửa ko. Trong khi nó phai đối diện với sự thật là sẽ bị cheat ref, cheat code bất cứ lúc nào :) (Ví dụ điển hình ko đâu xa xôi đó là captcha2cash Bị lỗi phần payment và dân cheater VN đã làm nó cạn LR đồng thời phải fix code _ _)! Thay đổi là điều em thấy thik nó :) (Tuy rằng ko thik nó đổi ngày pay _ _!)

Còn đây là thông tin của admin! Tiền sẽ tự động thanh toán vào mỗi thứ 2 khi đủ min 3$! Đây có thể là thay đổi sau cùng về lịch pay!

trang này là của nga hay nước khác. mà sao tui gõ trên soft nó bị kiout là sao.chán lắm.gõ xong 1 code là stop.load chậm như điên.còn ông pix thì cứ band.chán vl

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 09:36 AM ----------

anh có nhièu ref nên anh có nhiều tiền .còn tui chơi bằng niềm tin à

trang này là của nga hay nước khác. mà sao tui gõ trên soft nó bị kiout là sao.chán lắm.gõ xong 1 code là stop.load chậm như điên.còn ông pix thì cứ band.chán vl

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 09:36 AM ----------

anh có nhièu ref nên anh có nhiều tiền .còn tui chơi bằng niềm tin à

Dc nhiều tiền ??? Nhiều tiền mà ko dc pay thì có ý nghĩa gì hả bác _ _! Lúc em vào giới thiệu thằng này có đời nào nghỉ là sẽ kiếm dc nhiều ref đến thế đâu! Và tại sao bác ko như những bạn khác là cứ từng bước mà kiếm ref!
còn việc nó ra chậm thì do bác dùng soft hoài nên quen cảm giác đó rồi _ _! Chứ bác thử lên gõ capt trên trang của pix xem coi nó có nhanh hơn là bao nhiêu _ _!
Note: Soft chỉ đang là bản test! Vì thế ko dám khẳng định nó sẽ ko bị lỗi _ _!

tôi nghĩ trang của nga mới uy tín còn trang này hình như đâu phải của nga
bác thích nga thì qua kolo là làm. hình như pix đâu phải của nga đâu mà cũng uy tín ra phết đấy thây
cái này reg = LR đc chưa các cậu ?
vẫn chưa dc bạn àh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133