Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
@VNCo0L

Cutedevil khuyên bạn một câu: "Rác dơ thì đừng bao giờ dây vào rác"
ý nói bạn là rác à.cảm ơn nha ha ha.nếu bạn là rác tôi sẽ không bao giờ dây với bạn.........................

LR hình như chưa ai được pay cả hix

@Cutedevil: Bạn suppor hỏi thử vì sao chưa pay dùm mình nha (Tiếng anh bạn giỏi hơn mềnh mà)
Scam hay ko thi chẳng biết đâu mà lần nữa _ _! Nói chung cứ tạm thời dừng chiến vài bừa. Rãnh thì vào gõ vài chục capt cho có lệ hoặc câu đủ 3$ lần sau xem thế nào _ _! Kiểu này chắc dùng acc mới để test quá _ _!

Trong phần "Commissions Earned" của Cutedevil có dòng thông báo: "You are not eligible to receive your affiliate payment until at least 5 of your referrals have been paid." Đó cũng là một cách trả lời tại sao trả chậm.

Mình cũng hơi thắc mắc về việc sao nó không trả $3 mình gõ được nhưng mình đợi thêm ít thời gian nữa mới viết thư. Vì trong lá thư trước, admin MegaTypers than rằng nhận quá nhiều thư nên đợi thêm thời gian nữa xem sao.

Trong phần "Commissions Earned" của Cutedevil có dòng thông báo: "You are not eligible to receive your affiliate payment until at least 5 of your referrals have been paid." Đó cũng là một cách trả lời tại sao trả chậm.

Mình cũng hơi thắc mắc về việc sao nó không trả $3 mình gõ được nhưng mình đợi thêm ít thời gian nữa mới viết thư. Vì trong lá thư trước, admin MegaTypers than rằng nhận quá nhiều thư nên đợi thêm thời gian nữa xem sao.
ADmin đó cũng than với mình _ _! Mong sau nó làm lẹ lẹ _ _! Hình như nhân lức có nó ít người lắm hay sao ấy _ _!

tình hình là megatypers đã payment qua LR proof đây anh em chiến tiếp đi yên tâm nhé hj.JPG

tình hình là megatypers đã payment qua LR proof đây anh em chiến tiếp đi yên tâm nhé View attachment 6915
Sao bác này lại dc pay _ _! Phần em đâu mất rồi T_T
-------------------------
Cập nhật thông tin từ Megatyper đây!
1) Hiện nó vừa cập nhật thêm thời gian pay trong phần Profile And Payment
2) Tổng số capt trang Statistics đã dc reset
3) Nó đang payout từ từ vì số lượng mem trong lần giải quyết đầu quá nhiều hơn dự kiến _ _!

Last edited by a moderator:
tôi có 6$ mà cũng chưa chịu pay cho nữa . hì hục cả 4 ngày chứ ít đâu X-X cũng may không gõ nhiều

các bạn cứ kêu gào spam mail của nó là nó payment ngay thôi , mà rất lạ nhé nó pay cho tớ rồi nhưng lại không reset lại số captcha là sao nhỉ

các bạn cứ kêu gào spam mail của nó là nó payment ngay thôi , mà rất lạ nhé nó pay cho tớ rồi nhưng lại không reset lại số captcha là sao nhỉ
sao lại phải mệt vậy spam mail mới pay không spam không pay à ??

tớ không biết được gửi 7 mail cho nó ,thì đến mail thứ 7 nó payment

tình hình là mới được 1 acc LR được pay con 3 acc nữa vẫn chưa được hix

Phải gửu mail cho nó thôi hix . bác nào có mẫu gửu mail đòi tiền up lên phát . dốt tiếng anh :(

Invi code 2Q7

:binhsua146:Đề nghị bác nào đã được lãnh tiền từ Megatypers thì vui lòng chụp proof để lên cho long dân bớt hoang mang _ _!
Nói có sách! Mách có chứng nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week