Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi lại điều này, khi tính tiền sẽ chỉ căn cứ vào last week, vậy thì thứ 6 đã bắt đầu không tính nữa mà là tính cho tuần tiếp theo phải không mấy bạn?

mình chuyển từ pix sang, cho mình hỏi mấy cái:
chữ ko nhìn đc thì Gõ chữ còn lại, vậy có gõ 1 chữ khi nhìn thấy 2 chữ đc ko?
có cần phân biệt HOA thường ko mấy pro?
:binhsua139: :binhsua139:
Gõ 1 chữ thoải mái nhé bạn.
CHữ nào có dấu chấm đen

hixx sao mình đánh cứ bị unknow là sao nhỉ? mấy lần "unknow" thì sẽ bị baned vậy mọi người......... và một ngày được giới hạn mấy lần unknown vậy mọi người ơi! helpme! :((

huhuhu ai giúp mình với! sao không có ai giúp mình hết vậy nè :binhsua23::binhsua23:

huhuhu ai giúp mình với! sao không có ai giúp mình hết vậy nè :binhsua23::binhsua23:

tùy thôi - nếu mà unkown mà nối lại bị kick out thì vài lần xuất hiện rules - mà nhiều rules thì bị banned - thế thôi

tùy thôi - nếu mà unkown mà nối lại bị kick out thì vài lần xuất hiện rules - mà nhiều rules thì bị banned - thế thôi

rules là sao vậy bạn? xem chỗ nào để biết là bị rules? nó gửi mail báo cho mình là bị rules à? mà hôm nay bị 3 lần rules thì ngày mai bị 2 lần rồi ngày mốt bị 1 lần vậy thì có bị banned không bạn? thanks bạn nhiều!

mail admin mega có phải là: [email protected] không vậy các pác, định gởi mail hỏi nó sao acc>6$ mà k thấy động tỉnh gì hết, cảm ơn các pác nhiều.

ai đã từng gởi mail rồi cho xin mẫu luôn, cảm ơn các pro

rules là sao vậy bạn? xem chỗ nào để biết là bị rules? nó gửi mail báo cho mình là bị rules à? mà hôm nay bị 3 lần rules thì ngày mai bị 2 lần rồi ngày mốt bị 1 lần vậy thì có bị banned không bạn? thanks bạn nhiều!

rules là do kick out nhiều - quên là bạn phải đọc mấy topic trước tui hứong dẫn biết được à
nghĩa là rules có 2 loại - rules tạm thời thì khoảng 20 P thì làm việc lại được
kòn rules vĩnh viễn thì là nick bạn đang ở đảo tắm biển
trung bình là trên 5 rules thì bị - thỉnh thoảng 3 or 2 nếu như bị rules ngay sau khi hết rules là đi luôn à ;))

rules là do kick out nhiều - quên là bạn phải đọc mấy topic trước tui hứong dẫn biết được à
nghĩa là rules có 2 loại - rules tạm thời thì khoảng 20 P thì làm việc lại được
kòn rules vĩnh viễn thì là nick bạn đang ở đảo tắm biển
trung bình là trên 5 rules thì bị - thỉnh thoảng 3 or 2 nếu như bị rules ngay sau khi hết rules là đi luôn à ;))

vậy nếu hôm nay mình bị 5 rule, rồi 2 ngày sau mình mới đánh lại và bị 5 rules nữa? vậy mình có bị baned không bạN? hay là sau 24 tiếng nó sẽ resset lại rules giống như Qlink vậy bạN?

vậy nếu hôm nay mình bị 5 rule, rồi 2 ngày sau mình mới đánh lại và bị 5 rules nữa? vậy mình có bị baned không bạN? hay là sau 24 tiếng nó sẽ resset lại rules giống như Qlink vậy bạN?

chưa chắc - đầy lúc rules mấy chục lần cũng không bị - cái này tùy vào lựu mà đánh không là rules vĩnh viễn luôn :binhsua36: tùy tội là nó cho ra đảo

chưa chắc - đầy lúc rules mấy chục lần cũng không bị - cái này tùy vào lựu mà đánh không là rules vĩnh viễn luôn :binhsua36: tùy tội là nó cho ra đảo

hahahaha vậy là potay rồi, chắc giống đại ku pix chơi lô tô xổ số, thích thì chiều yêu thì gả, ai trúng thì hưởng ai đen thì chịu :binhsua117:

hjx, mega hồi trước làm từ 7h30 tới 10h là có được 2$ trong khi chiến có 2 acc, còn bi h làm 3 acc từ 7h tới 10h mà có 1,5$, hjx, không biết bao h mới trở lại được tình hình xưa nhỉ

ai giúp mình với trc h toàn gõ web 1 acc ko à

nếu mà gõ wed - mà muốn được 3 acc thì dùng phần mền chuyển wed - và dùng 3 trình duyệt wed khác nhau : maxthon - firefox - google ... phần mền nè : chỉ để 3 wed thui - đừng mở thêm gì nhé - thì nó chỉ chuyển đổi trong 3 wed .
http://www.mediafire.com/download.php?9zx294hn02oh3fl
chỉ cần bật lên thôi nhé :binhsua37:

hjx, mega hồi trước làm từ 7h30 tới 10h là có được 2$ trong khi chiến có 2 acc, còn bi h làm 3 acc từ 7h tới 10h mà có 1,5$, hjx, không biết bao h mới trở lại được tình hình xưa nhỉ

hiện làm 24/24 nhé ... chỉ khi nào nhiều người đánh thì load mãi mới ra code - kòn đâu cứ oánh 1 tuần trên 4K code đúng là cơ hội pay cao nhé - chúc bạn thành công với mega

các bác hướng dãn em rút tiền từ LR VỚI, LẦN ĐẦU CẠP NÊN K BIẾT, TRONG LR CÓ HƠN 50$ MA CHUA BIẾT CACH CHUYỂN QUA atm, có ai giúp em với không?

Last edited by a moderator:
híc em hỏi là nếu dùng soft asian mà chiến 1 acc chính vs 4 acc ref thì có bị ban ko nhỉ
nếu đc thì pay về cùng 1 cái LR hay paypal đc ko

4 5 acc sợ lúc load nhanh đánh hok kịp, thế nó mới chán
gõ kiểu thế mới nhanh tăng speed b à,tuần trước load có 3 acc h toàn chơi 4 vài hôm là thấy bình thường,sp tăng từ 22 lên 29 luôn :binhsua141:

Cho em hỏi sao khi đăng kí em không nhìn thấy ô để điền tài khoản LR đâu nhưng mà nó toàn báo missing lr account là sao ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week