Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
dành cho các bạn không được trả tiền hihihihh

dành cho các bạn không được trả tiền hihihihh

sao để ở trên soft kolo mà sao gõ tới 12$ cũng ghê đấy chứ

tình hình tuần nay em add 3 acc mới gõ nhưng mà sao trong soft chỉ thấy tiền nhảy có 1 acc, còn lại 2 acc kia đêu f0,0000. Vô trong web kiểm tra thì tháy tiền lên cả 3 acc. HOk bít có bác nào bị như em hok nữa:(> mà cho hỏi cái có bác nào làm kolo không, giá kolo là bao nhiêu cạp 1 $ vậy

tình hình tuần nay em add 3 acc mới gõ nhưng mà sao trong soft chỉ thấy tiền nhảy có 1 acc, còn lại 2 acc kia đêu f0,0000. Vô trong web kiểm tra thì tháy tiền lên cả 3 acc. HOk bít có bác nào bị như em hok nữa:(> mà cho hỏi cái có bác nào làm kolo không, giá kolo là bao nhiêu cạp 1 $ vậy

bị lag thuj
kolo thì tùy rate ngon thi 0.7->0.8 cuj` thì 0.4

:binhsua146: tuần này ta vào chiến dịch đánh bù cho tuần trước - anh em chuẩn bị lag đi nhé :binhsua139:

bác add em 2 acc vào soft aían nhé

---------- Post added at 08:14 AM ---------- Previous post was at 08:11 AM ----------

bác có add acc kolo k add cho em nữa:((
Cần add kolo thì pm mình mình add free giúp bạn.

Không hiểu nổi thằng mega
tuần rồi mới tạo thêm 2 acc, mỗi acc được 5$
thế mà nó pay cho 1 acc 10$, 1 acc 15$
xong rồi nó baned luôn.

]

pay gấp dôi nhìu lần rùi bác à nếu scam đã scam oài ! mấy lần trước pay gấp đôi rất nhìu !
z nó lấy âu $ mà trả cho pác thế ? thì chỉ còn nước bán nhà trả pác thui ? mà lúk trả pác hết tiền thì phải scam thui ? chứ tiền âu nữa mà trả

rùi 1 hồi nó cũng như qlink,captchatyper thôi,chiến mạnh tay cho nó lag chơi;))

hixx sao mình đánh cứ bị unknow là sao nhỉ? mấy lần "unknow" thì sẽ bị baned vậy mọi người......... và một ngày được giới hạn mấy lần unknown vậy mọi người ơi! helpme! :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week