Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
nó tính lúc 1:00AM server time monday(1h trưa T2 bên vn) và pay bắt đầu từ 5:00PM monday
minh toan thay no Reset luc 12h de^m t2 ... > pay trong vong thu 3. 3tuan mjnh deu dc reset va pay nhu the ^^

Invitation Code là bắt buộc phải ghi sao? Với lại cái Code này mình tham gia hội mới có hả mấy bạn, kiếm nãy giờ chưa thấy code :|

Invitation : 2LV6

Chúc cậu đăng kí thành công !​

Nếu mà đến đợt riset mà mình đánh ko đủ Min Pay thì số tiền hiện tại có bị mất ko ?

còn tùy vào ăn ở hiền lành ko nữa ! tui 20 acc có 3 acc bị về 0 ! mấy đứa bạn cũng bị tốt nhất đánh cho đủ min pay !

Nếu mà đến đợt riset mà mình đánh ko đủ Min Pay thì số tiền hiện tại có bị mất ko ?

[h=1]Payment Guideline[/h]
[h=4]This guideline is valid for Liberty Reserve, PayPal and Webmoney payments[/h]
  • [h=4]"Estimated balance" is updated daily at 1:00am server time[/h]
  • [h=4]Your estimated balance will be put to zero each Monday at 1:00am server time. If you want to get paid on that Monday, you need to reach the minimum limit of $3.00USD by that time, otherwise the payment will be done the next Monday[/h]
  • [h=4]Payments are processed once a week, on Mondays at 5:00pm server time[/h]

Chào anh em mega em lại về với mega để trú bão, uống nước cam vẫn ngon hơn bão quật:binhsua35:

[h=1]Payment Guideline[/h]
[h=4]This guideline is valid for Liberty Reserve, PayPal and Webmoney payments[/h]
  • [h=4]"Estimated balance" is updated daily at 1:00am server time[/h]
  • [h=4]Your estimated balance will be put to zero each Monday at 1:00am server time. If you want to get paid on that Monday, you need to reach the minimum limit of $3.00USD by that time, otherwise the payment will be done the next Monday[/h]
  • [h=4]Payments are processed once a week, on Mondays at 5:00pm server time[/h]

Cám ơn bạn nhiều, cố gắng đủ min pay thôi

captcha ngoài pix và kolo không thấy thằng nào pay đẹp.mega là thằng mất dạy nhất

trời, đừng nói vậy bạn, cả group mình nó vẫn pay đều mà, nó giữ lại 1 ít mình cũng k hiểu lý do tại sao nữa. nói chung là có giữ, ai gõ ban ngày thì pay hết or có thể pay hơn lun nhé :)

---------- Post added at 02:08 AM ---------- Previous post was at 02:08 AM ----------

captcha ngoài pix và kolo không thấy thằng nào pay đẹp.mega là thằng mất dạy nhất

captcha typer pay cũng đc mà bạn

trời, đừng nói vậy bạn, cả group mình nó vẫn pay đều mà, nó giữ lại 1 ít mình cũng k hiểu lý do tại sao nữa. nói chung là có giữ, ai gõ ban ngày thì pay hết or có thể pay hơn lun nhé :)

---------- Post added at 02:08 AM ---------- Previous post was at 02:08 AM ----------

captcha typer pay cũng đc mà bạn
gõ ngày rate 0.8 mới pay hả:))5acc của mình toàn gõ đêm không về cái nào

cậu sai rồ nhé TP nó pay kể cả cậu gõ ngày hay đêm :| Pay rất Chuẩn khổ nổi nó pay Tuần vs lại Load Chậm thôi nó mà nó Nhanh thì cạp nó ngon hơn pix đấy :|

---------- Post added at 03:22 AM ---------- Previous post was at 03:20 AM ----------

Còn Như chủ thớt.....ko phải đâu chủ thớt ơi thằng Mega này nó thế đấy:D.....nó pay chậm chạp và sẽ zữ tiền như zữ chân vậy:D......có khi nó Rest rồi mà cách 1 2 tuần nó mới pay nửa:D.....nói chung nó cũng bịnh:D

bạn này nói mega rate 0,8 + với pay chậm mà có nói TP đâu
công nhận TP mà load đc như pix thì ngon lắm pay theo tuần cũng đc
mà nó mà load đc nhanh như pix thì ko có cái rate đấy đâu

Nó Load Như Pix rate 1 cũng ngon.....thằng ý nó ko ban vô tội vạ như pix:(....zới Lại ID nó cấp thoáng cứ đủ pay đổi ID khác cạp khỏi sợ nó ban ẩu:>

tôi vẫn được pay nhìu ! như tui 20 id thì có gọi là nhìu ko ? và nó chưa xù tui id nào cả .đến h này tôi vẫn nói chắc 1 câu tôi vẫn làm mega đến khi nó scam tui vẫn chịu vì trước mắt nó chưa xù tui dù chỉ 0.01$ nào cả

cậu sai rồ nhé TP nó pay kể cả cậu gõ ngày hay đêm :| Pay rất Chuẩn khổ nổi nó pay Tuần vs lại Load Chậm thôi nó mà nó Nhanh thì cạp nó ngon hơn pix đấy :|

---------- Post added at 03:22 AM ---------- Previous post was at 03:20 AM ----------

Còn Như chủ thớt.....ko phải đâu chủ thớt ơi thằng Mega này nó thế đấy:D.....nó pay chậm chạp và sẽ zữ tiền như zữ chân vậy:D......có khi nó Rest rồi mà cách 1 2 tuần nó mới pay nửa:D.....nói chung nó cũng bịnh:D
tôi nói mega:-wcaptcha typer,megatyper,tên giống giống nhau chẳng biết cái nào ra cái nào\m/

cha chả! làm 4 id 16$ nó pay phát 20$ !!!làm với chả ăn!:binhsua35:

Soft asean bị lỗi phai k các bác, em k thể cap được, mất công dậy tự 3h

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member