Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Megatypers You are not logged in ?? Anh nào giúp với

Tình là sáng sớm em loggin vào web thử bấm vào slove image thì nó báo là
"You are not logged in" anh nào biết khắc phục giúp em với, trong khi em đánh bằng soft asian thì vẫn lên $ nhưng không cập nhật số chữ đã gõ. Còn soft asian không load được balance, blance cứ 0$ hoài, vậy liệu nó có pay khi đủ 3$ hay không mấy anh..
Pic em nó đây:

Attachments

61.5 KB · Views: 62
sao ko vào được nhỉ
soft asian cứ nhấn start cái là báo lỗi rồi out luôn

sáng h làm có 1h30 mà bị kick 4 lần, dm cái thằng mega nữ, hok bít bao h pix mới ổn định cho anh em nhảy qua bên đó để bên đây mega làm ăn yên ổn cái, hxj

“Invalid Credentials” while trying to access.

TyperSupport / Robyn Miller May 16 • Announcements

We are currently updating our servers, therefore some users might encounter not been able to login.
STAY TUNED and try to access in a later time because we will have the system up and running real soon.
TyperSupport.
hệ thống hôm nay nó đang update ,anh em nghỉ đến tối làm cho lành(16/5 bên nó là 17/5 bên Vn)

Warning, you have been kicked for inactivity, submitting a captcha too slowly or not completing work assigned to you. Please click SOLVE CAPTCHAS in the menu to re-start working. Multiple kickouts will result in an eventual ban. câu này có nghĩa như sau
Cảnh báo, bạn đã được đá cho các hoạt động trình xác thực người dùng quá chậm hoặc không hoàn thành công việc được giao cho bạn. Xin vui lòng bấm vào giải quyết CAPTCHA trong menu khởi động lại làm việc.Kickouts nhiều sẽ dẫn đến một lệnh cấm cuối cùng.
LÀ SAO VẬY, có pro nào chó thể trả lời cho em biết hok

Warning, you have been kicked for inactivity, submitting a captcha too slowly or not completing work assigned to you. Please click SOLVE CAPTCHAS in the menu to re-start working. Multiple kickouts will result in an eventual ban. câu này có nghĩa như sau
Cảnh báo, bạn đã được đá cho các hoạt động trình xác thực người dùng quá chậm hoặc không hoàn thành công việc được giao cho bạn. Xin vui lòng bấm vào giải quyết CAPTCHA trong menu khởi động lại làm việc.Kickouts nhiều sẽ dẫn đến một lệnh cấm cuối cùng.
là nó cảnh cáo bạn đã phạm vào rule của nó nên bị văng ra ngoài,bị nhiều lần như thế thì khóa vĩnh viễn

Chuyện thường ngày ở huyện ấy mà bác. MEGA đang điên đấy pác đừng làm nữa

tự dưng sáng vào biếng đâu mất 4$ tiền thì *** thấy về ví, ông mega bán cam được quá nhỉ, tuần nào cũng cung cấp cam tươi nhản hiệu mega cho mình hết :D

là nó cảnh cáo bạn đã phạm vào rule của nó nên bị văng ra ngoài,bị nhiều lần như thế thì khóa vĩnh viễn

rules gì vậy, trước h mình gõ có bị sao đâu, hjx, đúng là mega điên theo pix lun goài, anh em cẩn thận coi chừng bị banned id nha

cho mình hỏi thăm mình muốn tạo thêm nick để tự mình làm ref được không mấy bro? tính kiếm thêm chút cháo mà sợ bị phát hiện cheat quá.

rules gì vậy, trước h mình gõ có bị sao đâu, hjx, đúng là mega điên theo pix lun goài, anh em cẩn thận coi chừng bị banned id nha
rule này là ko chịu xem thông báo nó đang update hệ thống server,sẽ bị kick ko lý do ,đợi nó update xong thì làm

---------- Post added at 09:20 AM ---------- Previous post was at 09:19 AM ----------

cho mình hỏi thăm mình muốn tạo thêm nick để tự mình làm ref được không mấy bro? tính kiếm thêm chút cháo mà sợ bị phát hiện cheat quá.
được ,xem hưỡng dẫn ở topic cũ trang đầu của vubaduc93 ấy

được ,xem hưỡng dẫn ở topic cũ trang đầu của vubaduc93 ấy

nãy giờ mình kiếm quá chừng mà hổng thấy, hic. có bạn nào hảo tâm cho mình link hướng dẫn cheat tạo ref không? Mình xin cảm ơn.

nãy giờ mình kiếm quá chừng mà hổng thấy, hic. có bạn nào hảo tâm cho mình link hướng dẫn cheat tạo ref không? Mình xin cảm ơn.
chỉ cần acc chủ và acc ref đăng kí khác IP là được,acc chủ vứt 1 xó chờ tiền ref,còn acc ref thì 5 cái trở lên được pay thì acc chủ mới nhận được

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week