Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
Yên tâm sign out ra, chắc ăn thì reset modem lát 10-15' là hết ngay :binhsua44:
Ban chiều mình đăng nhập vào nick vốn có 0.7$ mà lúc lên soft XD gõ balance nó tụt về 0, và cứ thế tính tiếp lên =)) Thoát ra vào lại thấy balance như cũ :binhsua39:

Khi bị riset thì $ sẽ tự chuyển về tk LR của mình hay có cần làm gì để chuyển $ khi đủ min pay?

Tự chuyễn chả cần làm gì điền LR or PP cho 9 xác không là đừng bảo sao ko có $ ko có thanh toán qua WMZ

làm sao biết mình bị baned hả mọi người :|

Vào đăng nhập vào acc bị rules vào help--->rules. Nếu bị rules bt do kick out nhìu hay gõ tầm bậy thì nó có để thời gian sẽ thả acc đó ra có kèm theo lý do rules, còn nếu là band thì không có thời gian thả ra có kèm theo lý do band. Vào help---->rules----> dòng đầu tiên chữ màu đỏ

3 ACC 4 $ bị về 0$,chuyện gì đang xảy ra vậy @@

sever mega bị lỗi,sever pro vẫn y tiền,thôi hóng ngày mai ...

Last edited by a moderator:
vẫn tính bt nhé các bác,...đã test thử rồi nhé..8p 100code nhé..và vào kiểm tra vẫn bt..ASIAN vẫn load đều(k Spam nhé)..Cảm ơn..Cho xin cái thank nào :D

Chưa có tên.jpgoi MEGA.....soft cho mjnh caj balance nhjn thjx vaj~ :X:X.... ( soft loi~... $ ao? thoj )

vẫn tính bt nhé các bác,...đã test thử rồi nhé..8p 100code nhé..và vào kiểm tra vẫn bt..ASIAN vẫn load đều(k Spam nhé)..Cảm ơn..Cho xin cái thank nào :D
đi chỗ khác mà quăng lựu đạn, ở đâu cũng quăng được zậy hả :binhsua146:

---------- Post added at 04:42 AM ---------- Previous post was at 04:41 AM ----------

đi chỗ khác mà quăng lựu đạn, ở đâu cũng quăng được zậy hả =))

sao các cậu có nhiều vấn đề với mega thế nhỉ , mình chả có chút xíu nào có vấn đề với mega :binhsua33:

:binhsua35::binhsua35: dân pix sao lại bon chen sang đây hả bà chị :binhsua38::binhsua38: Toàn xoay quanh vấn đề load và tiền thui mà :binhsua33::binhsua33:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week