Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
soft asean lỗi, gõ tạm máy trạm 2ids bị dày ra đảo, đúng là đồ Mê điên!

5 acc gõ mát tay, viettel soft XĐ unkonw vẫn còn cẩn thận rules :binhsua43::binhsua43:

gõ 10' được 200 code balance ko thấy lên gì nên stop

:binhsua35::binhsua35: dân pix sao lại bon chen sang đây hả bà chị :binhsua38::binhsua38: Toàn xoay quanh vấn đề load và tiền thui mà :binhsua33::binhsua33:

cạp ở đâu thì cũng là cạp tiền mà bạn :)

Tự chuyễn chả cần làm gì điền LR or PP cho 9 xác không là đừng bảo sao ko có $ ko có thanh toán qua WMZ

Vào đăng nhập vào acc bị rules vào help--->rules. Nếu bị rules bt do kick out nhìu hay gõ tầm bậy thì nó có để thời gian sẽ thả acc đó ra có kèm theo lý do rules, còn nếu là band thì không có thời gian thả ra có kèm theo lý do band. Vào help---->rules----> dòng đầu tiên chữ màu đỏ

èo, vậy là ra đi 1 em rồi, mới gõ được 2.5$ :((

load chậm wa,tăng cường thêm 1acc vẫn còn loading,tăng thêm nữa sợ bị.....kick

acc mega của mình đã rs về 0 rồi mà đến giờ chưa thấy 1 đồng về túi lr *** bik co` quịch nợ ko đây nản vãi

tình hình thế nào rùi, bên kia khó nhai quá, :(

bên kia là bên nào...bây h captcha đã dần trở lại bình thường ...chỉ có rate càng ngày càng thấp

có vẻ như là những ac có ref hoặc là ref thường nó không PAY hoặc pay chậm mình bị như vậy. còn những ac độc lập pay đều
Đánh giá chủ quan nghe bác , không có bằng chứng hẳn hoi. Dưới mình hiện giờ có trên 50 acc ref đang làm tiền ref vẫn về nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week