Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
LR chưa về 2id mỗi id 3.25$ :((

---------- Post added at 05:19 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

đợi chờ tiếp đợi mãi đợi mãi k về :(

pác này ngày làm 8h mà tốc độ cũng hãi gần 40wpm,chưa kể số $ bị giữ lại thì cũng hơn 50$/tuần

được nhiêu đó chứ k dư đâu bác, nó rs em không xót 1 xu
em dự định làm 5 ngày để trả nợ (35$/5 ngày), mà làm 4.5 ngày là kiệt sức tính ra tầm 30$, mà nó rs k bỏ xót nên lên đc nhiêu đó :binhsua149:

ai chiến mega thì pm mình....Sao hội mình ai cũng pay hết dị ta...1thằng mới pay 60LR ghê quá

ai nằm trong hội 1DDJ sao ai cũng pay hết dị ta :)...Như nó có cái duyên nhỉ :))

---------- Post added at 05:40 PM ---------- Previous post was at 05:36 PM ----------

4 sao rồi lên 5 sao thôi..cố lên cố lên ...Mega cũng cố lên...gởi tiền về ae xài coi...:)

ai nằm trong hội 1DDJ sao ai cũng pay hết dị ta :)...Như nó có cái duyên nhỉ :))

---------- Post added at 05:40 PM ---------- Previous post was at 05:36 PM ----------

4 sao rồi lên 5 sao thôi..cố lên cố lên ...Mega cũng cố lên...gởi tiền về ae xài coi...:)
Quảng cáo rầm rộ nhỉ:binhsua146:

quá khen quá khen..:))...nhưng mà điều đó thật nhé..mega nó pay nhóm mình hết luôn nhé..k sót 1 nhện :))..mình lo lót hết rồi :))

đang bị nè..chắc chuẩn bị rồi.Mega mới gọi cho tôi chắc 8h việt nam e gởi tiền về cho a..Nếu k gởi là a cứ chém e đi

:binhsua129:

tien đã về rồi, 2acc 4.4$, 1acc 3.6$ nhưng khi thanh toán thì 2acc 4.4$ được pay gấp đôi, còn 3.6$ thi giữ nguyên

ngon dị pay gấp đôi lun..nó khùng rồi :))..Mới pay hã bạn

Vào xem tiền ref thì vào đâu. Thấy nó hiện 4 bảng, bảng nào mới là tiền ref

bảng ở giữa nhé..:(:binhsua162:

tien đã về rồi, 2acc 4.4$, 1acc 3.6$ nhưng khi thanh toán thì 2acc 4.4$ được pay gấp đôi, còn 3.6$ thi giữ nguyên
chém gió thế pác ? nó âu có bị điên sao lại pay gấp đôi ? z nó sắp scam òy đó :)):))

bấm vào thử xem đi...:))

pay chưa bạn....:binhsua164:

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

ai pay vào báo danh nhé các bác:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week