Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
chém gió thế pác ? nó âu có bị điên sao lại pay gấp đôi ? z nó sắp scam òy đó :)):))
]

pay gấp dôi nhìu lần rùi bác à nếu scam đã scam oài ! mấy lần trước pay gấp đôi rất nhìu !

---------- Post added at 06:27 PM ---------- Previous post was at 06:26 PM ----------

pay chưa bạn....:binhsua164:

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

ai pay vào báo danh nhé các bác:)

pay lúc 10h trưa rùi exc về atm sài hết lun oài

Huhu. Ai như tôi không. 2 ID reset 23-4 giờ chưa có tiền.
6 ID reset hôm nay nhưng chỉ nhận được 3ID
4 ID không thấy reset mà đã >4u rồi

sao kỳ vậy bác:(..mà bác 4sao rồi 202 post chưa lên 5sao hã:(

mình về đủ 5 acc! về lun cả tiền ref.

LR đã zìa, tiếp tục chiến nhá các bác. Mà tiền Ref lại chưa có. Ai có kinh nguyệt payment cái này không nhỉ, nên làm khoảng bao nhiêu thì dễ đc pay...;;)

có ngày qua thằng này chơi quá pix đang nổi loạn....mà mấy bác gõ soft nào ngon hơn vậy ( ưu tiên free)

úi trừi acc minh bỏ 3-4 tuần mỗi acc 2.3$ nó res phát xuống 0 hết rùi :binhsua144:

Mình đc cái may mắn từ hồi chơi mega tới giờ nó chưa xù đồng nào :binhsua162:

Acc không làm liên tục là nó trừ đấy các bác, trên 3$ mà chưa đc pay là nên làm tiếp để hi vọng lúc nào đó nó để ý thấy thì pay, nghỉ độ 2 tuần liên tiếp là nó trừ $, hình như cứ 1 tuần là 0,2$ thì phải ( ước lượng thế)

sao mình rs rồi h chưa pay ta...phải làm cách nào đây ta :(

rs 14/5 mà giờ chưa thấy LR ta..có ai giống mình không vào cho nhanh lên 5sao coi :)

có ngày qua thằng này chơi quá pix đang nổi loạn....mà mấy bác gõ soft nào ngon hơn vậy ( ưu tiên free)
Asian thì ủng hộ em nhé:binhsua113:

reset rồi mà ko thấy tiền về, chán cái cuộc đời nhỉ :binhsua144:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom