Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
:binhsua38:cầu mong nói làm ăn đàng hoàng :D

:m063::m063: sao ta 4 acc - mà oánh hơn 700 có dính đâu - chưa ăn gì nên đánh thế thôi =)) chứ 1K hay 2 K chắc gì bị :m066::m066:

cái này thuộc dạng hên xui, có khi cạp cả buổi ok, có khi chéo liên tuc.

cái này thuộc dạng hên xui, có khi cạp cả buổi ok, có khi chéo liên tuc.
oánh suốt mấy chục lần với soft mới có bị sao - đúng 1 lần duy nhất thử sức lên 5 acc và 50 code bị dính nên là hạ xuống 4 ngon ngay

oánh suốt mấy chục lần với soft mới có bị sao - đúng 1 lần duy nhất thử sức lên 5 acc và 50 code bị dính nên là hạ xuống 4 ngon ngay
ok lét go...quá k good :D..chán thằng này quá đức ơi..e Pm amind chữi nó cho a :))..Trả tiền cho ae vnam coi :(..:binhsua32:

ok lét go...quá k good :D..chán thằng này quá đức ơi..e Pm amind chữi nó cho a :))..Trả tiền cho ae vnam coi :(..:binhsua32:

:binhsua36::binhsua36: nó vẫn pay cho em thôi à - kòn mấy pro khác em biết sao đc :binhsua38: em mà spam gửi thư cho nó là nó sợ ngay :binhsua36:

:binhsua36::binhsua36: nó vẫn pay cho em thôi à - kòn mấy pro khác em biết sao đc :binhsua38: em mà spam gửi thư cho nó là nó sợ ngay :binhsua36:

mà tuần này nó pay cho e chưa :D

he' he' the tuan nay no pay pac chu :D:D...

Quả thật là chán quá đi đó mà .

Anh vẫn chờ và vẫn đợi , mới chơi lần đầu mà gặp vậy nãn quá đi :(:)binhsua46: :binhsua36::binhsua49::binhsua47:

My ESTIMATED BALANCE is reduced.
TyperSupport / Robyn Miller May 21 • Announcements
Dear Users.
Due to system error in late April, the Estimated Balance has not been resetting correctly with all users, even though payments have been made on Mondays. Therefore the amount in the Estimated Balance appeared to be greater than the real amount gained.
If you find your Estimated Balance been re-adjusted, please notice WE ARE NOT RESETTING TO ZERO YOUR WORK which is counted correctly but only the statistics.
We sincerely apologize any misunderstanding this situation may have caused those users.
TyperSupport.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,601
Latest member
Buky

Most viewed of week