Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
Bạn bá đạo :D cho hỏi là những acc pay thiếu có làm tiếp ko bạn hay là tạo nick mới.
Cảm ơn bạn. :)
nó không bao giờ pay thiếu cho bạn khi nào mà đủ min pay có proof về nhé - acc mới acc cũ đánh đều ok hết à ...

Tinh thần chung của mega là " trường kì kháng chiến, nhất định thắng lợi" . Có bị giữ lại thì cứ chiến tiếp sẽ có ngày nó pay đủ, ví dụ như thứ 6 tuần trước :binhsua35:

Tinh thần chung của mega là " trường kì kháng chiến, nhất định thắng lợi" . Có bị giữ lại thì cứ chiến tiếp sẽ có ngày nó pay đủ, ví dụ như thứ 6 tuần trước :binhsua35:

Thứ 1 " nó không bao giờ giữ lại tiền bạn : nếu bạn căn cứ vào số tiền trong acc thì ==> bạn hoàn toàn hiểu sai nó - nó đã thông báo là lỗi $ khi hiện - nên nó có cơ chế tính tiền riêng khi acc bạn đánh ở mọi rate khác nhau
Thứ 2 " thứ 6 nó đã thông báo là pay chậm : không phải là gữi tiền của bạn : mà đây nghĩa là tất cả những men đánh mega đều được pay vào thư 6 ... như tuần này nó đúng hẹn thứ 3 đã pay cho à ... bạn không phải dân mega nên chắc không biết đc nhiều đâu à ^^ ... thank đã chú ý đên nó

.... Kết thúc từ mega scam ở đây nhé - anh em mega đã hiểu thì thôi - ai muốn sang đất mega thì mời đọc #1 để biết nhé : tránh tình trạng cứ vào chém bừa là " ôi mega scam rồi " .. " nó lại không pay rồi " .. " upp upp để ăn cam nào " .... các bạn tin là vào topic hot như pix thì không bị bác bao công cảnh cáo là ít đó

Vậy tại sao những acc 3$ dc pay có nghĩa là hiển thị đúng.
Còn acc 4 hay 5$ là hiển thị sai ah.
Mah sao lại sai đến tận 1$ nhỉ.
Nói chung ko biết thế nào nữa. hên xui vậy :D

số code acc 4$ nhiều hơn acc 3$, acc đó làm lâu rồi, nhiều hơn là chắc, nhưng vì 2 tuần rồi ko pay nên chắc never luôn

tuy load tốt nhưng tỉ lệ bắt lỗi sai tăng lên đáng kể-->gõ cẩn thận để hạn chế bị ban forever giữa chừng nha mấy bạn^^

Thứ 1 " nó không bao giờ giữ lại tiền bạn : nếu bạn căn cứ vào số tiền trong acc thì ==> bạn hoàn toàn hiểu sai nó - nó đã thông báo là lỗi $ khi hiện - nên nó có cơ chế tính tiền riêng khi acc bạn đánh ở mọi rate khác nhau
Thứ 2 " thứ 6 nó đã thông báo là pay chậm : không phải là gữi tiền của bạn : mà đây nghĩa là tất cả những men đánh mega đều được pay vào thư 6 ... như tuần này nó đúng hẹn thứ 3 đã pay cho à ... bạn không phải dân mega nên chắc không biết đc nhiều đâu à ^^ ... thank đã chú ý đên nó

.... Kết thúc từ mega scam ở đây nhé - anh em mega đã hiểu thì thôi - ai muốn sang đất mega thì mời đọc #1 để biết nhé : tránh tình trạng cứ vào chém bừa là " ôi mega scam rồi " .. " nó lại không pay rồi " .. " upp upp để ăn cam nào " .... các bạn tin là vào topic hot như pix thì không bị bác bao công cảnh cáo là ít đó

Bác nói nặng lời rồi, em chưa nói nó scam bao giờ và cũng chơi nó được hơn 2 tháng nay, cũng được pay nhiều rồi. Cái việc nó có giữ lại tiền hay không thì theo em chúng ta không xác định được. Bới nó nói $ hiển thị là sai, vậy thì bao nhiêu là đúng, chúng ta không biết. Đó là hạn chế lớn nhất của mega
Một số bác có acc bị giữ vài tuần, hay cả tháng không được pay, theo ý của em thì là các bác chơi tiếp, đừng có để trống cả tuần, ngay cả trong tuần cũng không nên để trống vài ngày, thì khả năng được pay sẽ cao. Thứ 6 vừa rồi là cái ngày nó giải quyết khá nhìu acc bị giữ như thế, đó là cái ví dụ của em về việc lâu lâu có một ngày thứ 6 nữa. Đó mới là cái ý " trường kì kháng chiến"
Dù sao cũng cảm ơn bác nhiều vì từ khi tham gia mega, em biết đc nhiều kinh nghiệm từ các post của bác

tiền về rồi

1 tấm hình của sáng hôm nay nói lên tất cả :m131:

vậy là bác được bay 86$ luôn hả sướng vậy trời :binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member