Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
mới nhận nè bạn ơi ! dc x2 3.6$:binhsua44:

mà cái trang này ko hỉu sao đăng kí nó cứ mising libertyreserve account mãi,có đăng kí được đâu

Cho em hỏi là em đánh 1 nick lên được 3.02$ rồi nhưng bị ban vài lần rồi. Sợ đánh tiếp là ban vĩnh viễn nên em để yên thì liều tuần sau có được pay không. Thấy mọi người nói tiền ảo mà sợ mình chưa đủ minpay. Mà ban thì bị ăn 4 phát rồi. Ban vĩnh viền thì được pay hay không không thể nói được. Mọi người bảo được pay nhưng nhỡ nó không pay nick bị ban thì sao

mà cái trang này ko hỉu sao đăng kí nó cứ mising libertyreserve account mãi,có đăng kí được đâu
Mega bị lỗi css trên IE cho nên hiển thị bị mất 2 3 field cuối gì đấy, khắc phục bằng cách sử dụng chrome hoặc firefox

soft XD lỗi này là sao nhỉ làm mình rule 2 phat hôm nay rồi

---------- Post added at 06:36 PM ---------- Previous post was at 06:36 PM ----------

[cho hỏi] megatypers nó không cộng tiền

Chào các bạn, hôm nay mình mới chuyển qua gõ megatypers nhưng gặp tình trạng là nó không cộng tiền mình đã gõ, kiểm tra trên web thấy $ không tăng, mình gõ trên soft xuanduc 26.05. Có bạn nào bị như vậy không, giờ phải làm sao ạ. Mình gõ 1 acc cũ đăng ký từ hồi tháng 3, và mới tạo thêm 1 acc nữa gõ cũng không lên $. Các bạn giúp mình với, cảm ơn nhiều!

wa protyper kiểm tra xem sao

có rồi bạn ơi, cảm ơn bạn nha! Mình thực sự mới biết trang protyper đó, có 1 acc cũ đăng nhập hoài bên megatypers.com mà không được, bậy giờ đăng nhập vô protyper thì được. Nhưng không biết như vậy có được pay không mấy bạn, tại bên megatypers nó không tăng $

Cho em hỏi là em đánh 1 nick lên được 3.02$ rồi nhưng bị ban vài lần rồi. Sợ đánh tiếp là ban vĩnh viễn nên em để yên thì liều tuần sau có được pay không. Thấy mọi người nói tiền ảo mà sợ mình chưa đủ minpay. Mà ban thì bị ăn 4 phát rồi. Ban vĩnh viền thì được pay hay không không thể nói được. Mọi người bảo được pay nhưng nhỡ nó không pay nick bị ban thì sao

cứ gõ đi nữa đi bạn, chứ 3.02$ là chưa đủ pay đâu, rate chỉ có ~0.91 thôi

Mấy pác ơi được 5.3$ pay có 4.8$. nghe ông gì nói nó giữ lại để làm lòng tin gì đó, vậy tuần sau liệu mega có giữ lại nữa hay ko vậy

5.3$ đó chỉ là balance ảo thôi (do lỗi server) 4.8 mới là balance đúng của bác

12h nửa (7h30 sáng mai) MEGA bảo trì trong 1 tiếng

một acc 3..7$ vẫn hok pay , tuần này đánh típ cho lên 6$ luôn coi pay hok
:binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162::binhsua162:

Rate cao nhất là lúc 4h sáng phãi hem, chơi được đó nha :D, PIX mà ban hết G ta sẽ chiến thèn này :binhsua39:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week