Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
Rate cao nhất là lúc 4h sáng phãi hem, chơi được đó nha :D, PIX mà ban hết G ta sẽ chiến thèn này :binhsua39:
:binhsua33: bác bao qua đây thật à =)) hay chém gió chơi vậy nhỉ ^^
pix có đại gia speed sang hết đây thì anh em mega chết đói rồi =)) ....... ^^

Cho em hỏi email em lập nick ở mega toàn là email ảo thôi. Vì em thấy không bắt kích hoạt. Như thế em có nhật được tiền không. Và em có 1 nick làm ref em cũng hứa chia hoa hông rồi nhưng em không biết nhũng nick nào đang thuộc ref của em thì phải làm như thế nào

Cho em hỏi email em lập nick ở mega toàn là email ảo thôi. Vì em thấy không bắt kích hoạt. Như thế em có nhật được tiền không. Và em có 1 nick làm ref em cũng hứa chia hoa hông rồi nhưng em không biết nhũng nick nào đang thuộc ref của em thì phải làm như thế nào
vao nich ref vao affilia.. vao guiboal... la thay njch ref ^^

---------- Post added at 08:54 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

so^' e an o? the nao... 3.01$ MeGa cung~ pay :X:X.. oj 4acc 3$ deu dc pay :)) :))

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

Cho em hỏi là em đánh 1 nick lên được 3.02$ rồi nhưng bị ban vài lần rồi. Sợ đánh tiếp là ban vĩnh viễn nên em để yên thì liều tuần sau có được pay không. Thấy mọi người nói tiền ảo mà sợ mình chưa đủ minpay. Mà ban thì bị ăn 4 phát rồi. Ban vĩnh viền thì được pay hay không không thể nói được. Mọi người bảo được pay nhưng nhỡ nó không pay nick bị ban thì sao
chien tjep dj bac oj cu du? mjnpay la no pay thoj... Ban vjnh vjen ma du mjn pay thj van dc pay ma :X:X... chjen manh tay len

---------- Post added at 08:58 PM ---------- Previous post was at 08:56 PM ----------

1 bác chuẩn bị chém gió nữa dây =))
hok co chem dau pac' :D:D.. e cung thjnh thoang dc e mega no + 0.3$ moj~ acc ak heeh

Last edited by a moderator:
Thông báo mời từ Mega: "We are still processing payments today. Please check your payment account and allow 48h as usual."
Google dịch: "Chúng tôi vẫn đang xử lý các khoản thanh toán ngày hôm nay. Hãy kiểm tra tài khoản thanh toán của bạn và cho phép 48 h như bình thường."

sao mình rs từ 24 tới giờ chưa có $ nhỉ.Gởi mail rồi k trả lời luôn :((

Ai $ ngày 24 rs mà chưa về giống mình k?Chỉ cách gởi mail lại nhé.TK

thưa anh lầ mail không có tác dụng đâu em có khoảng >30$ từ đợt lâu lắm nó loạn tưởng scam mà có paymen history h nó còn chưa về ! nên tạo id mới và gõ đi đừng chờ làm gì cả có thể acc bị vấn đề gì đó mới vậy < gõ 1 chữ hoặc cheat bị nó phát hiện >

thưa anh lầ mail không có tác dụng đâu em có khoảng >30$ từ đợt lâu lắm nó loạn tưởng scam mà có paymen history h nó còn chưa về ! nên tạo id mới và gõ đi đừng chờ làm gì cả có thể acc bị vấn đề gì đó mới vậy < gõ 1 chữ hoặc cheat bị nó phát hiện >
cheat thì ít pek nhé e.Tại vì id này của mem a.Địa chỉ IP khác.Thứ 2:là history đã có rồi.Đa số là gởi về hết.A thua thằng này :(

bác bao đen cũng qua đây rồi kìa

:binhsua33: bác bao qua đây thật à =)) hay chém gió chơi vậy nhỉ ^^
pix có đại gia speed sang hết đây thì anh em mega chết đói rồi =)) ....... ^^

đại ca speed này mà cũng qua mega nữa thì chết chắc rồi, té thôi :m179:

5tin và h là bác bao,ae mega chuẩn bị ngồi nhìn load nào :binhsua163:

Qua thăm dò anh em xí mà bị ném gạch ghê vậy , ý là khi nào PIX nó ban hết G mới lết qua đây, gạch đá ghê quá, thôi đi ra :binhsua29:

tuần này ai ám mình sao dị ta.RS $ vẫn k về.Ref cũng k về.Chắc wen gái nhìu quá==>bỏ hết giờ làm capcha chắc xui đây nhỉ =))

dạo này nó kiểm tra gắt gớm nhĩ, gx toàn >94%, dễ ra đảo was!

Tình hình là 2 Mod đã lượn lờ trên mega - đề nghị anh em chém gió mạnh vào cho đức nhé =)) ... miễn sao đừng spam và sai rules là được :)) chém mạnh - ném đá mạnh - không là 2 mod chuyển nhà thì đói ăn toàn tập à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week