Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
Các bác cho em hỏi tốc độ load của cái này như thế nào.

Speed thấp tầm 13 thì bao nhiều ID để tránh tình trạng time out (lúc load chậm nhất và nhanh nhất các bác từng gặp)

Em mới tham cái này nên chưa có tiền mua soft. Có ai có lòng hảo tâm add giúp em được không. sofi xiao.

Speed thấp tầm 13 thì bao nhiều ID để tránh tình trạng time out (lúc load chậm nhất và nhanh nhất các bác từng gặp)

Em mới tham cái này nên chưa có tiền mua soft. Có ai có lòng hảo tâm add giúp em được không. sofi xiao.
Speed 13 thì có lẽ 2 tài khoản là đẹp , vì mega nó cho time hơi ít .

sang nay soft XD sao vay moi ng? het " cannot check for update" roi lai " error: please log in again" ca chuc lan? co ai biet tai sao k? :binhsua32:

sang nay soft XD sao vay moi ng? het " cannot check for update" roi lai " error: please log in again" ca chuc lan? co ai biet tai sao k? :binhsua32:

Soft XD Update ngày 25 rồi đấy . Tôi đang gõ , thấy vẫn ổn định . Mỗi tội đêm nay load hơi chậm một chút .

thj mjnh dung soft xd 25/5 do :binhsua32:

Tôi vẫn cap ngon mà . Mỗi tội tiền tuần trước vẫn chưa về LR . 2 tài khoản Reset rồi , thấy có History rồi . Mà vẫn chưa thấy tiền đâu . Chả nhẽ số ta lại đen đến thế này sao trời .

Dùng tool của bạn TIAIEN kìa bạn ơi, load ngon lắm.
Tham khảo ở đây nè bạn
http://mmo4me.com/showthread.php?59109-Nha-moi-tool-go-captcha-cho-MegaTypers-Free-cho-anh-em-ho-cap

minh la newbie mega
cho minh hoi la co can phai go KYTU DAC BIET "!@#$%^&*(),." ko?

không nhất thiết à - 2 chữ bỏ đi cũng được - nhưng mà thỉnh thoảng thêm cái dấu cho oách à - oánh thằng này thoải mãi lắm - những mà banned cũng vô tư lắm à

Lỗi mới.....cứ gặp dấu x la ko load cap

không phải lỗi mới - mà cái này có từ lâu rồi - tôi để ý là trong lúc đánh vội và ấn nhầm nút vào đúng cái code khó đọc của soft nên là bị thui à - bạn pause và thoát soft nhé

Tôi vẫn cap ngon mà . Mỗi tội tiền tuần trước vẫn chưa về LR . 2 tài khoản Reset rồi , thấy có History rồi . Mà vẫn chưa thấy tiền đâu . Chả nhẽ số ta lại đen đến thế này sao trời .

Tôi cũng zay nữa nak, có payment history rồi mà k thấy $ về LR, trường hợp này có bác nào từng bị chưa? Mình có cần gửi mail cho nó k hay là tiếp tục chờ?

Tôi cũng zay nữa nak, có payment history rồi mà k thấy $ về LR, trường hợp này có bác nào từng bị chưa? Mình có cần gửi mail cho nó k hay là tiếp tục chờ?
Sau 48h kể từ khi reset mà chưa nhận được tiền trong LR thì nên gửi mail cho nó.

tối nay có vẽ load chậm hơn bình thường chút nhĩ, nhưng nói chung là cạp đều đều

đang gõ id tự động k load nữa.Hiện chữ NOT Connected.Là sao dị ta :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week