Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
Có ae nào có mẫu gửi mail hok? cho tôi xin đi, thanks nhiều!
Ủa mà server Mega đặt ở nước nào và thời gian so với mình chênh lệch như thế nào, có bạn nào biết hok?

Tình hình đã reset hôm qua vẫn chưa có $ trong LR....Tối nay mail thôi.. Anh nào có cái demo mail cho em xin cái :D
Công nó đọc mail, check xác thực thông tin của bạn, thà nó pay theo thống kê của nó còn hơn, chắc nó không đọc đâu, nó muốn bay thì sẽ pay thôi

cho mình hỏi các bác xài soft nào vậy, mình xai soft XD 25/5 gõ đc vài cái gặp dấu chéo mất lun khung hình ở dưới, chỉ xuất hiện dấu chéo đỏ ko có xuất hiện gì hết
có ai bít phải làm sao ko :binhsua36: :binhsua32:

sao mình reg thì nó cứ ghi missing libertyreserver account hoài vậy nè,vậy cái mail phải lập lr mới reg được trang của nó :l
mail nào cũng được mà b, cái này là b chưa điền lr nó báo thế

load chậm vãi :(:binhsua32:

minh la newbie
cho hỏi là khi đủ minpay thì mình nênn yêu cầu pay vào thời gian nào trong tuần( thứ + giờ tốt nhất)
vÀ khi yêu cầu pay xong thì bao lâu mới tớiii LR nhỉ
THANKS
:binhsua37:

minh la newbie
cho hỏi là khi đủ minpay thì mình nênn yêu cầu pay vào thời gian nào trong tuần( thứ + giờ tốt nhất)
vÀ khi yêu cầu pay xong thì bao lâu mới tớiii LR nhỉ
THANKS
:binhsua37:
nó pay tự động pác ui ? :binhsua39::binhsua39:

sao hôm nay mớ soft xuân đức hiện lên thông báo there is an update mà vẫn vào được gì, có ai bị dzij hok

sao hôm nay mớ soft xuân đức hiện lên thông báo there is an update mà vẫn vào được gì, có ai bị dzij hok

soft cũ vẫn dùng tốt thì không cần update làm gì , ấn ok và vẫn làm bình thường bạn ak ^^

Mẫu gửi mail khiếu nại megatypers/protypers

Dùng chính email bạn dùng để tạo tk trên web của mega và soạn mail gửi đến địa chỉ [email protected] với subject: Submittal of payment (hoặc bạn nào khá tiếng anh 1 chút có thể tự nghĩ ra subject khác) với nội dung như sau:

Typer account Username: điền địa chỉ email bạn dùng để tạo tk mega
Typer account Password: điền password của bạn
Payment ID - Liberty Reserve account number: điền số tk LR (với các tk gần đây từ tháng 4 đến tháng 5 thì tất cả dùng chung 1 số ví LR là U6343461 nhưng có 1 số trường hợp các tk tạo trước đó có số ví khác, các bạn có thể xem số ví trong mục Profile and Payment trên web của mega)
Session/Payment Date: Điền ngày giờ mà tk được báo reset trong mục payment history
Expected Amount: Số $ báo reset tương ứng trong mục Payment history
Date when Amount was gained: Ngày bạn đạt đến mức đủ để reset (cái này các bạn phải tự nhớ - chẳng hạn mega thường reset vào lúc 5h chiều thứ 2 theo giờ của server mega tương ứng với 5h sáng thứ 3 của Việt Nam - thời điểm mega tính để reset các tk là 11h trưa thứ 2 - tương ứng với 11h đêm thứ 2 theo giờ Việt Nam. Nên nếu bạn nào làm tiếp sau 11h đêm thì số $ bạn gõ sẽ được tính sang tuần sau. Vì vậy nếu tuần này bạn được reset thì ngày mà bạn gõ đạt đến mức để mega reset và báo trong mục Payment History bạn chỉ nên để ở đây là chủ nhật hoặc thứ 2)+

Sau đó nhớ attach kèm file chụp màn hình về giao dịch này trong mục Payment History để gửi cho bộ phận support

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week