Miễn phí vĩnh viễn tất cả soft captcha của BubuTeam

Status
Not open for further replies.
Nếu soft bubu đuổi tàu khựa ra khỏi đất VN thì soft Vina sẽ đuổi bọn tàu khựa ra khỏi đất Indo, India, Philip, Pakistan, Bangladesh, và cả CHINA ;))
Vì 1 thế giới ko CHINA =))

anh tunvit pro quá, free proxy khủng ,giờ lại free luôn cả captcha tool, thank anh 1 lần nữa

Thank cho tinh thấn, đừng như VinaCaptcha là đc, lúc đầu thì vĩnh viễn free sau thì lấy fee. ;)

cho mình hỏi động cơ bạn làm 1 chuyện tốt như thế đối với cộng đồng mmo là vì sao?thường phải có lý do chứ,mặc dù bạn có nói là tẩy chay soft tàu khựa nhưng chẳng lẽ không muốn kiếm tiền từ việc bán soft.:binhsua163:

Rất khâm phục tinh thần của Bubuteam... Việc Free mình cũng nghĩ như a VinaCaptcha vì nghĩ Bubuteam còn nhiều Project ngon hơn, ... Nên việc Free Soft cũng dễ hiểu !

thank thớt nhiều mặc dù bây h ko còn gõ capcha nữa :d bubu team hay thật :))

Bây giờ là 5h38p chiều, sau khi thông báo free nửa ngày thì server của bubu đã đón nhận đợt ddos đầu tiên dẫn tới ko thể truy cập
. Muốn free cho cộng đồng cũng có người phá là sao ta

cám ơn , nhưng ko dùng soft này ...

nhảm nhí thật ng ta free soft công nhận là 1 số ng sẽ mất ăn nhưng đừng thế mà cố tình gây hấn với ng ta. :| nói thật dù Bubu có free đi nửa cũng như nhau cả thôi. như tui cũng chỉ Dùng XD :( wen rồi :| nhưng cũng rất ủng hộ Bubu Free soft :| nói chung tốt cho New và mọi ng cả :| Đại ca số là có lời
Chỉ Riêng các bác viết Soft bất lợi thôi :| nhưng đừng vì thế ghét ng ta :|

login vào soft ko được chuyện gì đây :binhsua163:

login vào soft ko được chuyện gì đây :binhsua163:

sever đã k thể đăng nhập là cái thế nào vậy mấy bác
Kéo lên đọc comment phía trên
Bây giờ là 5h38p chiều, sau khi thông báo free nửa ngày thì server của bubu đã đón nhận đợt ddos đầu tiên dẫn tới ko thể truy cập
. Muốn free cho cộng đồng cũng có người phá là sao ta

:binhsua163: cái này giống máy trạm nè free cũng bị phá liên tục đến die luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet