Miễn phí vĩnh viễn tất cả soft captcha của BubuTeam

Status
Not open for further replies.
con tó này thích pts với bố ko , đừng chọc anh . Cho mày lên voz với haivl.com bây giờ , ăn gạch cả đống từ sb tới topic mà mày cũng chưa tỉnh à :m020:

con tó này thích pts với bố ko , đừng chọc anh . Cho mày lên voz với haivl.com bây giờ , ăn gạch cả đống từ sb tới topic mà mày cũng chưa tỉnh à :m020:

Con tó goang ml vào đây làm giề thế :m021:

Vâng bố nhường cái chức bá đạo cho con, con cứ "tự sướng đi", bố công nhận mặt con dày bá đạo lun, bố chữi con cày nó còn biết nhục, mà con thì bố bất trị... con cứ "cạp đất" captcha mà bá đạo đi nhé.

Con tó goang ml vào đây làm giề thế :m021:

songthan : post bài kích động, cố tình gây war : đảo 7 ngày !
goanguh & tiaien : có tham gia war, cảnh cáo 1 ngày !

mới có chút tài năng mà đi đâu cũng bô bô cái mồm . làm như cái gì cũng đúng cũng biết . Mày ko học đc cái gọi là khiếm tốn à?Nói 1 hồi cuối cùng cũng bị mọi người ghét .Tao mà là mod tao ban mày từ sớm rồi

1 topic share free thôi mừ làm gì rầm rộ lên cả lên vậy trời. soft nào tốt thì chiếm ưu thế dù free hay fee:binhsua163:

songthan : post bài kích động, cố tình gây war : đảo 7 ngày !
goanguh & tiaien : có tham gia war, cảnh cáo 1 ngày !

mới có chút tài năng mà đi đâu cũng bô bô cái mồm . làm như cái gì cũng đúng cũng biết . Mày ko học đc cái gọi là khiếm tốn à?Nói 1 hồi cuối cùng cũng bị mọi người ghét .Tao mà là mod tao ban mày từ sớm rồi

bác này nhanh vô đối nè, cm thêm dc 1 cái trước lúc bị banned luôn. :binhsua141:

Than ôi, hỡi ôi, chao ôi,... cái quái gì thế nhỉ? :binhsua144: :binhsua144:

hahaha... chú này giỏi thật... bị baned rồi mà vẫn comment được 1 cái sau cment baned... :binhsua141:

Ý kiến riêng của đờ men:
Ưu điểm:
+ Bubu free là chuyện tốt, chuyện có lợi, soft Bubu giao diện rất pro,thân thiện
+ Hệ thống seller + support bên bubu làm việc ngon lành
+ Gía cả thì xứng với độ chuyên nghiệp
Tí hạn chế:
+Lâu lâu cũng gặp vài lỗi như mọi bản soft khác ( XĐ,VN,ST - xiao-asian)
Nếu bên Bubu phát hành soft free thì đều trước mắt là a e chắc chắn sẽ có 1 bản soft của người Việt ngon lành mà ko phải tốn phí (quá đã rầu còn gì nữa + đòi hỏi gì nữa)?
Còn riêng đối với ST:
Mình chưa thử soft của ST, cũng không biết thực hư thế nào!..Nhưng mình nghĩ thái độ của bạn trong pic này là không đúng! Bạn có thấy A XĐ không? Bubu là một đối thủ lớn của XĐ về soft,nhưng có thấy A XĐ phát biểu câu nào mang tính "chọc gậy" như bạn không?
Riêng cái vụ: "Người trong nghề mới hỉu" thì coi chừng suy bụng ta ra bụng người ấy. Đừng tiếp tục PR tên tuổi và soft của mình bằng như vụ "chọc gậy" như thế này, không hiệu quả đâu bạn nhá

Đôi lời góp ý cùng anh em trong 2pic này! Cám ơn vì Bubu sẽ free soft

VinaCaptcha vào hơi muộn vì xem qua cả 15 page comment :D

1) Đây là tin cực vui cho dân captcha nè!

2) Kháng phục lòng hảo tâm của anh em Bubuteam.

3) Nhưng đây là tin buồn cho các chủ soft khác nè. Nhưng Bubuteam an tâm, mỗi soft có lượng FAN và Thế mạnh riêng.
+ sẽ có ảnh hưởng nhưng cũng hok lớn lao lắm, cậu ta đã trải qua nhiều vụ này rồi có sao đâu, từ soft Bubu ra mắt, rồi Vina, rồi ST,...
+ Vina cũng sẽ có ảnh hưởng nhưng cũng hok quan tâm lắm, vì soft mình có lợi thế riêng àh :). Điều lạ là soft Vina được người nước ngoài dùng nhiều hơn người VN. Có dịp đi nhậu cái nói nhiều hơn...
+ ST có ảnh hưởng lớn àh, vì đang là soft FREE tốt nhất, giờ bị rớt hạn vào tay Bubu FREE, chia buồn cùng pác. Nhưng công nhận pác là người có tài, nên biết tận dụng tài năng của mình thì pác sẽ thành công, nhiều khi thấy pác có nghê PR còn giỏi hơn cả coding nữa kìa :)
+ Soft Tàu Khựa: thích Bubu chổ đẩy soft Tàu ra khỏi VN, like hết mình :)

4) Lý do free, chỉ đoán mò thôi nè: Người ta free vì lòng hảo tâm, giúp đỡ dân cạp, Bubu giờ có tiếng còn có nhiều project cỡ bự để làm và sẽ dư sức để giúp anh em captcha có cái soft free dùng mãi mãi.

5) VinaCaptcha trước và sau vẫn mang ơn Tunvit đã hết lòng giúp đỡ trong vụ Protect software .NET, nếu pác ST chịu hòa nhập với anh em coder thì có thể soft của pác giờ cũng được protect tốt rồi, cái này do pác thôi nè.

6) Chúc cho nhóm Bubuteam bước lên một bật thang mới cao hơn, gặt hái ra nhiều $$$ hơn để khao pác Vina đi nhậu phủ phê nha :D

Thanks,
VinaCaptcha

ý kiến 2 bạn này nói là quá chuẩn rồi, mình nghĩ bạn ST nếu còn quanh quẩn đâu đây thì cũng nên khiêm nhường lại một chút đâu có mất mát gì đâu nè... việc ai người nấy làm thôi, đừng đâm chọt nhau làm gì nữa có thêm được chút lợi ích nào đâu... haizzzz :binhsua116:

ko tin dc dù đó là sự thật. bubuteam có việc làm thu nhập tháng 50 triệu ở ngoài rồi ko mmo nữa à ;;)

ko tin dc dù đó là sự thật. bubuteam có việc làm thu nhập tháng 50 triệu ở ngoài rồi ko mmo nữa à ;;)

Qua vụ này rút ra bài học là muốn làm người tốt cũng ko dễ nha :binhsua129:

cảm ơn bác nhìu quá, ae cạp cạp vui vẻ rồi ^ ^
nhưng mà dùng free của bác cũng thấy ngại lắm, bác có thể hạ giá xuống hoặc thêm chức năng Donate trên site or soft để ae coi như là trả ơn update và duy trì :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week