minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Mới hôm qua mình withdraw ok mà bạn
Uh, tại mình sợ with lại gặp lỗi, nên thử with 0.1$ xem được ko, ai dè ko có được, mất mấy lần tiền oan. Hôm nay mới biết là số tiền rút phải >0.3 xmr mới được xử lý! Nãy rút thử 10xmr, thấy okay rồi!

Các bác cho hỏi nó trả kiểu gì vậy, đợt trước rút bị lỗi 7 xmr viết ticket thì hôm nay mới đc hồi âm nhưng nãy vào tài khoản thì thấy xmr tự dưng được tăng lên khoảng 1.5 xmr, nếu nó trả thì sao ko đủ 7xmr nhỉ ko biết cái 1.5 kia ở đâu ra nữa

Các bác cho hỏi nó trả kiểu gì vậy, đợt trước rút bị lỗi 7 xmr viết ticket thì hôm nay mới đc hồi âm nhưng nãy vào tài khoản thì thấy xmr tự dưng được tăng lên khoảng 1.5 xmr, nếu nó trả thì sao ko đủ 7xmr nhỉ ko biết cái 1.5 kia ở đâu ra nữa
Sáng mai mới dc trả tiền. Còn 1.5xmr là nó bonus cho bác vì nó thưởng tết với bác đẹp trai á =))

Nếu mai mà ko đủ thì làm tiếp cái nữa, hồi trưa nó cũng trả thiếu mình 4 XMR, mail cái nữa 30p sau về đủ luôn nè, chắc hên nên hôm nay xử lý xong toàn bộ 3 cái ticket bữa giờ luôn rồi.

Số nhọ vãi, mới sáng sớm được minergate refund mừng hết lớn, xong rút về blockchain lại bị pending từ sáng tới giờ. đang là hết $ reg acc nữa chứ. Mới xong hiệp 1 giờ tới hiệp 2, chắc còn hiệp phụ nữa :(:(:(

Last edited:
mình cũng bị dính . vừa rút mà không có Transaction hash. Chán vãi :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week