minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Số nhọ vãi, mới sáng sớm được minergate refund mừng hết lớn, xong rút về blockchain lại bị pending từ sáng tới giờ. đang là hết $ reg acc nữa chứ. Mới xong hiệp 1 giờ tới hiệp 2, chắc còn hiệp phụ nữa :(:(:(
Mình được trả lời mail hôm qua, mà hôm nay vẫn chưa thấy tiền, ticket của bro là bao nhiêu á :(

Nay rút bình thường, mình rút rồi và thấy nửa tiếng là về
Thằng Amazon nó chơi mạnh tay quá
Dear miners! In several hours we will introduce email confirmation for all transactions to increase the security of your operations.
Please make sure you have a valid email. If not, check this post.
nó báo thế này mà méo có mail gì cả

Hôm nay được ăn nhiều hơn mọi ngày :D:D:D

Mình hỏi ngu phát là mình có reg đc 1 acc IP VN nhưng đi dò instances chỉ có 2 bang và 4 VPS 1 core 1 GB , liệu có phải do mình reg IP VN nên nó hạn chế nhiêu đó không hay là reg IP US nó cho reg nhiều VPS hơn ! thông não với pro ơi :(

Mình hỏi ngu phát là mình có reg đc 1 acc IP VN nhưng đi dò instances chỉ có 2 bang và tất cả chỉ reg đc 4 VPS 1 core 1 GB , liệu có phải do mình reg IP VN nên nó hạn chế nhiêu đó không hay là reg IP US nó cho reg nhiều VPS hơn ! thông não với pro ơi :(

Mình hỏi ngu phát là mình có reg đc 1 acc IP VN nhưng đi dò instances chỉ có 2 bang và 4 VPS 1 core 1 GB , liệu có phải do mình reg IP VN nên nó hạn chế nhiêu đó không hay là reg IP US nó cho reg nhiều VPS hơn ! thông não với pro ơi :(
Reg bằng VirtualCC hay thẻ thật?

Mấy Pro thông não em với , sao acc AWS của em khi tạo instance Ubuntu 14.04 64bit thì nó lại ko cho tạo bảo không hỗ trợ gì gì đấy , qua sử dụng Windows Sever thì tạo bt , không biết mấy Pro có ai reg Ubuntu bên AWS biết lỗi này ko ạ :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back