minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
rút 1.27 về không có lịch sử rút hỏi support chỉ trả lời mãi 1 câu " Thank you for your query. In order to check your withdrawal, we need its transaction hash. Kindly find it on Withdrawal history page " mịa nó có lịch sử éo đâu mà chụp chứ
Y chang mình bữa chủ nhật mất 2.5xmr

Toàn các thánh bảo đưa tut đây chỉ cho, share vps đây coi với @@ ai cải thiện đc tốc độ ok thìm ình share lại chứ cứ như con nít
Haha, theo mình c nghỉ đi. mình pm cậu ko phải để xin 1-2 con vps mình cũng có gần 300-400 vps 16 cỏre. mà thấy c đa nghi quá. cứ nghĩ ai cũng xấu như bản thân c. nên mình nghĩ c cũng đừng nên hỏi. cố gắng mày mò lội 177 page là ra thôi. :D

Cuối cùng cũng tìm ra đc nhà cung cấp VPS tạm hehe ! 8 core đc ~250H, hồi chiều thì 1 mớ vps 8core toàn ~50H

VPS Ubuntu 4core:

Last edited:

Cuối cùng cũng tìm ra đc nhà cung cấp VPS tạm hehe ! 8 core đc ~250H, hồi chiều thì 1 mớ vps 8core toàn ~50H

VPS Ubuntu 4core:

Chúc mừng pro nhé. Qua mình cũng mò được site ubuntu free mak chạy như hạch nên nghỉ phẻ luôn r :(

Visa 0$ sao lại reg được AMZ nhỉ, Anh em nào thông não hộ cái :p AMZ charge 1$ ko đủ 1$ sao mà được nhỉ :D

Visa 0$ sao lại reg được AMZ nhỉ, Anh em nào thông não hộ cái :p AMZ charge 1$ ko đủ 1$ sao mà được nhỉ :D
trước reg được nha c, nó mới fix rồi, đa số các thánh trên top đều cày bằng vcc này vì nó free bạn ạ. giờ amazon nó fix cái là các thánh top bay hết rồi đó

trước reg được nha c, nó mới fix rồi, đa số các thánh trên top đều cày bằng vcc này vì nó free bạn ạ. giờ amazon nó fix cái là các thánh top bay hết rồi đó
giờ dân chúng đổ sang ggc rồi thì phải, ggc có nhiều tut ngon 1acc cũng đc 20-30kh/s :p

like, đúng là max 20-30kh/s , mà chưa được 1h sus luôn, ngày trước mình dùng tool còn thấy nản nữa là, bác nào mà setup tay, rồi còn chơi setup window nữa thì nể thật @@
set tay 5acc hết có 20-30p thôi. Mà quan trọng thẻ ảo tụi nó reg là thẻ gì ý nhỉ bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week