SCAM Mình cầu xin các bạn trả tiền lại cho mình với. Bạn quocnam_bg vs bạn linhdung_1991

Status
Not open for further replies.
TOPIC mang tính chất :
"CẢNH BÁO" "KHÔNG NHỜ SỰ GIÚP ĐỠ CỦA MỌI NGƯỜI"
Đúng là MOD, luôn phải tỉnh táo trong lúc say ntn mới chuẩn! :D:D
thế thì tl câu hỏi của mình đi và úp proof lên đi :D nhà ko có điều kiện mua máy tính mà có điều kiện mua 100$ cũng hay rồi máy mình mua có 2tr đây :p
Còn bác thì rất giỏi cầm gậy đi chọc bánh xe vô ích. :rolleyes::rolleyes:

mod @legialoc kiểm tra vài nick trong topic này thử xem, xem có fake nick tự nâng bi nhau không?

chja buồn với b. nếu nó scam đc tiền của b mà giàu đc thì chúc mừng nó, còn k thì đời nó cũng chẳng bằng con c tó.

Đọc xong thấy có cái màu lừa gạt !!!

Thứ 1 ko có thằng sv nào lấy tiền học phí đi mạo hiểm cả

Thứ 2 là nick mới toanh mà biết BTC-ecode, biết nhờ trung gian mà ko nhờ trung gian vào confirm topic.

Quá nhiều nghi vấn nhằm mục đích xin tiền người khác !!! Đa phần newbie đều muốn kiếm tiền mà ko cần đầu tư vốn, lần đầu tiên có người gia đình nghèo, lấy tiền học phí chơi BTC, thương bà bệnh mà vẫn ol ko chạy về thăm :). Nói thật chứ tui ko tin 1 chữ của chủ topic
mình thích...................avtar của bạn :D

mình cũn ko biết nói gì nữa mình mua Pm auto từ bank24h.vn dep vào bạn nào ko tin có thể PM mình để mình cho xem lịch sử chuyển tiền chứ mail của mình bị mất rồi giờ cũng ko thể cung cấp lịch sử giao dịch PM. Các bạn có thể ném đá thaoir mái nhưng đừng bảo mình là scam. Nếu mình là scam hoặc có liên quan đến nick kieplangthang gì đó các bạn nói thì mình hoàn toàn mất nhân tính thật rồi. 1 con chó cũng không bằng. Các bạn cần phải suy nghĩ trước khi comment.Mình có thể chấp nhận bị mắng chửi ngu dốt, nhưng các bạn khi comment xin đừng đụng chạm đến gia đình. nhà mình còn mỗi mẹ với bà thôi. mình ko muốn ai đó làm tổn thương đến họ.

Á đu..giao dịch cái gì mà đơn giản za..log chát gì có năm 3 câu mà send cái cmn code.. mà thằng kieplangthang cũng xài VTB..cũng to mồm không nhận giúp đỡ chỉ đi bán thận thui...chủ thớt có vậy không..có cần mọi ngưới quyên góp giúp bạn giống kieplangthang không :p:p:p

mình cũn ko biết nói gì nữa mình mua Pm auto từ bank24h.vn dep vào bạn nào ko tin có thể PM mình để mình cho xem lịch sử chuyển tiền chứ mail của mình bị mất rồi giờ cũng ko thể cung cấp lịch sử giao dịch PM. Các bạn có thể ném đá thaoir mái nhưng đừng bảo mình là scam. Nếu mình là scam hoặc có liên quan đến nick kieplangthang gì đó các bạn nói thì mình hoàn toàn mất nhân tính thật rồi. 1 con chó cũng không bằng. Các bạn cần phải suy nghĩ trước khi comment.Mình có thể chấp nhận bị mắng chửi ngu dốt, nhưng các bạn khi comment xin đừng đụng chạm đến gia đình. nhà mình còn mỗi mẹ với bà thôi. mình ko muốn ai đó làm tổn thương đến họ.

bank24h.vn đã bị C50 điều tra ra và gỡ xuống rồi nhé cậu!

mua PM trong site đó lúc nào vậy

mình ngồi ngoài đọc hết các c/m rồi k0 biết bạn nói thật hay là như mọi người nói là giả scam nữa, thôi thì chúc bạn mạnh khỏe. mình bất lực

thế cái trang của anh lumze chai đó ko phải bank24h là gì cậu

cậu mới tham gia forum hôm nay sao đã biết trang đó từng là của anh @lumzechai thế?

Từ cái thằng kieplangthang mình đọc qua đã biết là chém gió rồi, còn cậu này thì bó tay thôi. Làm thì chịu, bác nào thừa tiền thì đi từ thiện tận nơi ấy. Còn ít tiền thì tích lũy làm giầu lên đê, khỏi cần phải giúp đỡ lúc này cho phí công. Lúc các bác có nhiều rồi thì giúp ko tốt hơn à o_O

P/s: Closed topic đỡ đau đầu mệt óc mod ơi :p

Vãi thớt. Đã nhờ trung gian thì phải bắt xác nhận trên topic trung gian chứ.

thế cái trang của anh lumze chai đó ko phải bank24h là gì cậu

mình thấy bạn "hiểu biết" rất nhiều, nói qua cái là bạn biết "kieplangthang mất nhân tính" như nào (cái này lạ quá nhé), biết rõ chủ của các site auto. Vậy mà trong topic này ai hỏi gì cậu cũng trả lời kiểu ngây ngây ngô ngô. Nick mới, yahoo cũng mới,....
Thế từ trc đến nay bạn là ai, ở đâu mà rành những điều trên vậy ?

cậu mới tham gia forum hôm nay sao đã biết trang đó từng là của anh @lumzechai thế?
anh ấy post lên ko của anh ấy thì cảu ai ạ.trước mình mới giao dịch một lần chỉ giao dịch auto. lần này cần tiền gấp mà trang đó ko mua btc-e code nên mình mới phải lap topic bán

anh ấy post lên ko của anh ấy thì cảu ai ạ.trước mình mới giao dịch một lần chỉ giao dịch auto. lần này cần tiền gấp mà trang đó ko mua btc-e code nên mình mới phải lap topic bán

trang đó đã bị C50 điều tra ra và gỡ xuống rồi, giờ anh @lumzechai có trang auto khác rồi nhé cậu!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week