SCAM Mình cầu xin các bạn trả tiền lại cho mình với. Bạn quocnam_bg vs bạn linhdung_1991

Status
Not open for further replies.
mình cũn ko biết nói gì nữa mình mua Pm auto từ bank24h.vn dep vào bạn nào ko tin có thể PM mình để mình cho xem lịch sử chuyển tiền chứ mail của mình bị mất rồi giờ cũng ko thể cung cấp lịch sử giao dịch PM. Các bạn có thể ném đá thaoir mái nhưng đừng bảo mình là scam. Nếu mình là scam hoặc có liên quan đến nick kieplangthang gì đó các bạn nói thì mình hoàn toàn mất nhân tính thật rồi. 1 con chó cũng không bằng. Các bạn cần phải suy nghĩ trước khi comment.Mình có thể chấp nhận bị mắng chửi ngu dốt, nhưng các bạn khi comment xin đừng đụng chạm đến gia đình. nhà mình còn mỗi mẹ với bà thôi. mình ko muốn ai đó làm tổn thương đến họ.
Bạn nói bị scam btc-e, sao giờ lại là PM nhỉ? Ko hiểu gì cả.

mình cũn ko biết nói gì nữa mình mua Pm auto từ bank24h.vn dep vào bạn nào ko tin có thể PM mình để mình cho xem lịch sử chuyển tiền chứ mail của mình bị mất rồi giờ cũng ko thể cung cấp lịch sử giao dịch PM. Các bạn có thể ném đá thaoir mái nhưng đừng bảo mình là scam. Nếu mình là scam hoặc có liên quan đến nick kieplangthang gì đó các bạn nói thì mình hoàn toàn mất nhân tính thật rồi. 1 con chó cũng không bằng. Các bạn cần phải suy nghĩ trước khi comment.Mình có thể chấp nhận bị mắng chửi ngu dốt, nhưng các bạn khi comment xin đừng đụng chạm đến gia đình. nhà mình còn mỗi mẹ với bà thôi. mình ko muốn ai đó làm tổn thương đến họ.
@legaloc giúp lại e nó một vé nữa đê . (dòng chữ màu đỏ)

choi btc rui ma bi scam nhin nham nich yh thi kho co the trach moi nguoi k tin . nen la can chung minh cho moi nguoi thay, moi nguoi cmt cung k nen noi nang loi chu thot ,minh da doc het trang 8 hj

anh ấy post lên ko của anh ấy thì cảu ai ạ.trước mình mới giao dịch một lần chỉ giao dịch auto. lần này cần tiền gấp mà trang đó ko mua btc-e code nên mình mới phải lap topic bán
bank 24h die trước tết rồi mà bạn biết vậy mà nick bạn mới reg hôm nay quá ảo cho đội báo chảo :D

choi btc rui ma bi scam nhin nham nich yh thi kho co the trach moi nguoi k tin . nen la can chung minh cho moi nguoi thay, moi nguoi cmt cung k nen noi nang loi chu thot ,minh da doc het trang 8 hj
chấp nhận chơi BTC bị scam nhầm nick đi nhưng nick là nick new mới reg mà BTC này đã mua cách đây 2 tháng rồi theo lời bạn đó nói là mua của bank24h nhưn bank24h đã die lâu lắm rồi còn đâu

Tội và thương chủ topic ước gì mình giàu tí sẽ ủng hộ thớt chút ít nhưng hoàn cành cũng khá nghèo nên chỉ cm an ủi thớt được thui ạ :(

sợ thật lôi cả họ hàng hang hốc để đi ăn xin, không còn tí " người " chỉ 1 chữ " CON " o_O

incomevn - nick này làm mình nhớ đến 1 loạt nick của mmo4me như letuananh, zeekler, hanhnguyen, ducminhit, Danieldong,.... :D

bị scam thật hay giả thì cũng nhờ mod close topic thôi chứ thế này mai đủ gạch xếp đầy sân vận động

:eek: khổ thân, nếu lừa đảo thì cũng ăn cả đống gạch

mà bị scam thật thì càng khổ , nói chúng topic này close đi thôi chứ kêu than với scammer ích gì !@@

Tui mắc cười có nhiều người ghi tội chủ topic, đọc cmt, đến cách trình bày topic, và biết đến dịch vụ trung gian,...

Có nhiều người nghèo đi scam chấp nhận là thua súc vật tui chấp nhận, còn có những người vì đồng tiền mà lôi cả cha, mẹ, gia đình để mà ăn xin giả, tui ko biết dùng từ gì diễn tả.

" Con người không ai không chết, vậy thì sống sao mà người ta phải ngẩng cao đầu nhìn mình thì dù nghèo mà chết đi cũng mỉm cười !!! "

Tui ko biết là chủ topic có thật hay ko, nhưng giờ này bà tui mà bệnh tui ko có tâm trí nào ol tiếp đâu. Nghèo còn sĩ diện, 1 thằng giàu gấp 10 nó cũng phải cúi chào mình !!!

Haiizzzz tớ thấy nghi nghi sao á!
Mới thấy cmt ủng hộ sao đổi lại thế này rồi....... Vãi đạn thật....:D:D:D

Tui mắc cười có nhiều người ghi tội chủ topic, đọc cmt, đến cách trình bày topic, và biết đến dịch vụ trung gian,...

Có nhiều người nghèo đi scam chấp nhận là thua súc vật tui chấp nhận, còn có những người vì đồng tiền mà lôi cả cha, mẹ, gia đình để mà ăn xin giả, tui ko biết dùng từ gì diễn tả.

" Con người không ai không chết, vậy thì sống sao mà người ta phải ngẩng cao đầu nhìn mình thì dù nghèo mà chết đi cũng mỉm cười !!! "

Tui ko biết là chủ topic có thật hay ko, nhưng giờ này bà tui mà bệnh tui ko có tâm trí nào ol tiếp đâu. Nghèo còn sĩ diện, 1 thằng giàu gấp 10 nó cũng phải cúi chào mình !!!
Như bạn legialoc nói rồi đó topic chỉ mang tính cảnh báo. nếu bạn nghĩ thế thì bạn chịu nhé mình ko có ý kiến

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week