^^ Mình chiến thắng quay về rồi, cảm ơn mọi người

bác reg chơi thế là ổn đấy dệch mợ cno, thằng nào mà sàm sỡ bạn gái e e cũng phải cho nó đi viện chứ ko nhịn nổi :))

rec ơi. không khuyến khích bạn giải quyết như vậy đâu nhé. nhưng dù sao cũng chúc mừng bạn đã chiến thắng trở về :)

chúc mừng rec nhé :m121: ta tưởng mi tèo rồi cơ :m040: tặng ta con trăn đi :m003:

Trời dạo này lạnh quá, đi kiếm cái áo mặc thôi

trận chiến vẫn chưa kêt thúc. Nhưng tạm thời bác rec đã thành công bước đầu rùi. sớm diệt luôn ổ đi

từ lớp 8 đến giờ , sống xa ba mẹ 1 mình mà ko hiểu sao cả xóm ko ai dám kiếm chiện mình nhỉ .Nhớ có lúc 2 thằng ở đâu đánh nhau vào nhà mình kiếm đồ nghề vậy mà mình cho 2 thằng đó nhập viện luôn . Haiz ,đã qua rồi tuổi thơ tàn bạo của mình

Tưởng ông này vào bệnh viện chấn thương chỉnh hình HCM rồi chứ :binhsua75:

Hôm nay gió mát các bác nhể #35 nghĩ sao

:m187: Tình hình đã chiến thắng quay về. Mình tóm tắt sự việc như sau : thằng dưới làm thằng trên chịu .

Tụi giang hồ này ở khu bạn gái mình sống, bọn này ở Tây Thạnh, Lúc mình qua chơi để xe ở trước nhà , lúc đi cùng bg đi ra thì thấy 1 đám nó ngồi hút thuốc bỏ cả giầy dép lên xe. Mình cay mũi nhưng yêu cầu để mình lấy xe, mấy hôm sau nó wa hàng nước nhà bạn gái mình quậy rồi lúc bạn gái mình về nó còn chặn xe xàm sỡ . Bạn gái hiền nên ngồi khóc

:m140: nghe xong nổi máu hẹn thằng chủ băng đánh cho nó xùi bọt mép. Nắm đầu hỏi chuyện hóa ra nó không biết gì, hồi nãy mình mới đập 2 thằng trong băng, dự còn 3 thằng nữa mà tới nhà tụi nó không thấy - có thể trốn hoặc vắng nhà . Từ nay đến cuối tuần mình sẽ xử hết băng, nhưng sẽ kín hơn.

:binhsua90: chỉ tại anh họ của bạn gái cũng là 1 lão đại nhưng đã đi Mã Lai , nên tụi này nó mới dám quậy. Sắp tới nó về nên chả cần lo nữa

:m066: Anh em cứ hóng , mình còn 3 thằng nữa là xong băng này. Off vài ngày

:m077: ai về lô 88 hôm nay mình chúc mừng người đó nhé. :m147: Và làm ơn đừng đánh nữa

lúc bem nó, ko quay lại click post lên cho mọi người xem cho vui

:m187: Tình hình đã chiến thắng quay về. Mình tóm tắt sự việc như sau : thằng dưới làm thằng trên chịu .

Tụi giang hồ này ở khu bạn gái mình sống, bọn này ở Tây Thạnh, Lúc mình qua chơi để xe ở trước nhà , lúc đi cùng bg đi ra thì thấy 1 đám nó ngồi hút thuốc bỏ cả giầy dép lên xe. Mình cay mũi nhưng yêu cầu để mình lấy xe, mấy hôm sau nó wa hàng nước nhà bạn gái mình quậy rồi lúc bạn gái mình về nó còn chặn xe xàm sỡ . Bạn gái hiền nên ngồi khóc

:m140: nghe xong nổi máu hẹn thằng chủ băng đánh cho nó xùi bọt mép. Nắm đầu hỏi chuyện hóa ra nó không biết gì, hồi nãy mình mới đập 2 thằng trong băng, dự còn 3 thằng nữa mà tới nhà tụi nó không thấy - có thể trốn hoặc vắng nhà . Từ nay đến cuối tuần mình sẽ xử hết băng, nhưng sẽ kín hơn.

:binhsua90: chỉ tại anh họ của bạn gái cũng là 1 lão đại nhưng đã đi Mã Lai , nên tụi này nó mới dám quậy. Sắp tới nó về nên chả cần lo nữa

:m066: Anh em cứ hóng , mình còn 3 thằng nữa là xong băng này. Off vài ngày

:m077: ai về lô 88 hôm nay mình chúc mừng người đó nhé. :m147: Và làm ơn đừng đánh nữa

cá ăn kiến và kiến ăn cá .... quy luật muôn thuở mà, chúc bạn đóp gọn 3 con kiến còn lại kaka =))

Tây Thạnh là ở kcn Tân Bình hả ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week