^^ Mình chiến thắng quay về rồi, cảm ơn mọi người

3 tên còn lại bác nhớ chụp hình về post lên cho anh em xem mặt tụi nó là tụi nào mà dám đụng đến red cạc nhé... :binhsua79:

Haizz,chợt nhớ lại thời oanh liệt, giờ này thì vợ con cmnr, oánh đấm j nữa. Nếu dễ dàng thế chắc là đụng đám trẻ trâu rồi, nhưng cũng cẩn thận nó trả thù, bọn chúng trong tối, ko biết đường nào mà đề phòng

Sẽ có đổ máu hoặc mất mạng nhưng kg biết là thớt hay bọn kia thôi, biết bao nhiêu vụ từ xíc míc nhỏ ra lớn rồi thành án mạng.

sao tui ở tân phú mà chả bik trường tây thạnh .

:)):)) nhìu người Tân Phú quá ta.
Mấy bác bữa nào ra uống cafe đi :D:D. Recar chạy qua Nguyễn Sơn chơi lun Recar :p:p bik mặt bik mũi mấy đại ka coi ra sao.
Tây Thạnh bên KCN Tân Bình đi từ Nguyễn Sơn thì qua Tân Hương chạy xuống Trường Nhân Văn rồi hỏi người ta là bik :D:D

thật chứ, đánh bọn trẻ châu chứ nếu đụng độ với bọn, dân anh chị đấy, thì nó ko để nhục đâu. nói chung nên biết mình là ai

Ai gần KCN TB pm yahoo mai đi cafe chơi recar đi ko

Mấy bác bữa nào ra uống cafe đi :D:D. Recar chạy qua Nguyễn Sơn chơi lun Recar :p:p bik mặt bik mũi mấy đại ka coi ra sao.
Tây Thạnh bên KCN Tân Bình đi từ Nguyễn Sơn thì qua Tân Hương chạy xuống Trường Nhân Văn rồi hỏi người ta là bik :D:D

bữa nào ra ốc nghèo phường 20 nhậu đê .

:m131: rảnh lượn quanh khu dân cư trường Tây Thạnh nhé. Mình ko phiền anh em đâu
Khu đó làm j có băng nhóm nào, chỉ toàn lôm côm cóc ké tóc tai nhuộm làm mấy trò thui, đi xuống 1 khúc nữa vào dãy nhà trọ thì may ra có vài côm cán.....

chắc công phu thâm hậu lắm nhỉ. Sinh năm 88 à chú :binhsua90:

Tân Hương, P. Tân Quý, Q. Tan Phu
Đi: 18 Phút - 4 Km 611 m
Gần xịt bữa nào cầy tơ đi :">

sao tui ở tân phú mà chả bik trường tây thạnh .
Nó nằm trên đường Tây Thạnh, đi Lê Trọng Tấn tới khúc Honda ấy quẹo vào chắc 500m. Khu này thì có mấy đứa trăn trâu với bò thôi chứ giang hồ làm gì chỗ này nhỉ :)) Hay là ăn gỏi cuốn ngay đầu đường :binhsua146:
Nguyễn Sơn khúc nào ? Đừng nói mặt tiền mà chơi mmo nhá :binhsua122:
Ai gần KCN TB pm yahoo mai đi cafe chơi recar đi ko

Khu đó làm j có băng nhóm nào, chỉ toàn lôm côm cóc ké tóc tai nhuộm làm mấy trò thui, đi xuống 1 khúc nữa vào dãy nhà trọ thì may ra có vài côm cán.....
:binhsua146: ừ mấy thằng công nhân Hô xê côm cán, chúng nó đói nên chém giết nhau thôi :))

thế mà chả thấy cái event nào cho anh e cùng nâng ly chúc mừng chiến thắng

huyetnhoc*,
9999,
account_vietmaker,
Cesc0405,
chaoban888,
colevay2011,
coloner,
conheoquay,
cuonga3k,
daknong,
DDuu,
dlnh,
hoangdouis12,
hungtai1900,
iamme30,
infrocker,
kakashi_31291,
khoa2811,
makemoney_mmo,
minhpham4r,
nguyenhoang8080,
nguyenvanphuc,
nhathuy78,
Nono,
phampvh,
quangk8b,
rainnyday92,
ryan,
shinigami.xx234,
shogun143,
Thi7,
thiemthang,
thongcr,
TNPT04,
Top10,
tunvit,
U7366325,
untilki878,
vinhkhanhpy,
vutangvn
đông thế .

Rex đại ka tha em, em ở cách trường Tây Thạnh có mấy bước chân, đường S7. :binhsua76: Chả có nhẽ kiếm em...:binhsua76: :binhsua76: :binhsua76:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week