mình có nic mmo là chautinhtinh sau 1 buổi sáng uống bia về bị baner nic

Reactions
0
MR
0.000
mình có nic mmo là chautinhtinh sau 1 buổi sáng uống bia về bị baner nic
và tối hôm trước lập pic HD NEW làm offers và hiện tại mình đang ở nhà ông birdyy_blackcoffee và là mem ruột của ông
vẫn đang làm cho ông, và cùng xóm trọ trung 1 đường mạng và cái mode để trên phòng mình.đó và có thêm 1 site riêng ĐỂ solo và hôm này về login thấy baner nic vì lý do close
mọi người cho mình hỏi là 2 người reg nic trên 1 ip mạng có là close nic không và mình có scam gì không vì thấy mod animax nói thế là liên quân scam nên baner nic không lý do
vì thế bạn nào đang được mình HD hay các pro nào thấy giúp mình với để mình được minh oan

thank cả nhà và mong mmo nào hiểu biết vào minh oan giúp mình
mình chán xếp hình rôif bạn nào thấy mình đã giúp đỡ thì cm giùm bạn nào ghen ăn tứ ở thì cũng cm nhé
mng mod vào xem giùm cái thank all

Last edited by a moderator:
may anh lam mod an com hay an
thich la banetr nic sao nguoi thi suy nghi t di nhe chu khong phai cho dau thich la can dau

*** thì sủa ít thôi bố mày chautinhtinh đây để giọng đó mà khóc cho nhà mày nhé để nước mắt khóc cho bố mẹ mà nhé
t tuyen may lam off sao ha mà mày khóc thuê

đó là những phát ngôn của bạn, đủ hiểu cong người bạn k có tý gram văn hóa nào rong người.

Mình chỉ nó thế này
ban nick nào vậy nhỉ, mà sao mình sài mấy năm nay mod có nói gìddaaua, k scam, spam hay vi phạm gì thì mắc gì bị baned

Là để bạn kiểm tra xem mình có vi phạm gì không hay mod sai xót để có hướng giải quyết nhưng với nhưng câu nó của bạn mình khẳng định "Bạn là người vô văn hóa"

Upvote 0
van hóa hay không bạn không đủ tư cách nhé

đó là những phát ngôn của bạn, đủ hiểu cong người bạn k có tý gram văn hóa nào rong người.

Mình chỉ nó thế này

Là để bạn kiểm tra xem mình có vi phạm gì không hay mod sai xót để có hướng giải quyết nhưng với nhưng câu nó của bạn mình khẳng định "Bạn là người vô văn hóa"

còn bạn thích sủa bậy cứ sủa đi nhé thì cứ sủa cho mãi thoải đi. để nước mắt cho gd bạn là tốt hơn đó

Upvote 0
ở đây là con người và mày cũng dek là cái gì để phán người khác đủ hay không đủ tư cách, đừng nói tư cách ở đây với tao vì tao dek nhờ vả hay phụ thuộc vào mầy cái gì hết mày hiểu không, mà có lẽ con người như mày thì cũng chã có đủ tư duy của 1 con người bình thường để mà hiểu

Upvote 0

Mình chỉ nó thế này

Chắc ban ko lý do nên nóng giận quá thôi

Upvote 0
mình chưa hiểu rõ vụ này lắm! nhưng thấy bạn chautinhtinh này tuyển mem thôi chứ có làm gì đâu nhĩ mà gọi scam ! ai có bằng chứng scam thì đưa lên ! mình hi vọng k oan cho ai cả!

Upvote 0
ở đây là con người và mày cũng dek là cái gì để phán người khác đủ hay không đủ tư cách, đừng nói tư cách ở đây với tao vì tao dek nhờ vả hay phụ thuộc vào mầy cái gì hết mày hiểu không, mà có lẽ con người như mày thì cũng chã có đủ tư duy của 1 con người bình thường để mà hiểu
Pic để thảo luận chứ ko phải cãi nhau đâu bạn ak

Upvote 0
vấn đề ở đây bạn sợ mất miếng ăn vì mình HD mọi người nên cứ sủa mình cũng thông cảm vì trời nóng mà

bạn xem post có đúng k rồi hãy nói chuyện thảo luận hay cãi nhau

vấn đề ở đây bạn sợ mất miếng ăn vì mình HD mọi người nên cứ sủa mình cũng thông cảm vì trời nóng mà

Upvote 0
http://mmo4me.com/showthread.php?123089-may-anh-lam-mod-an-com-hay-an

thành phần gì vào đây mà xem, thành phần đi hỏi lý do mà mình bị ban acc mà nói thế này ah

may anh lam mod an com hay an
thich la banetr nic sao nguoi thi suy nghi t di nhe chu khong phai cho dau thich la can dau

Uh thì tao là thành phần gì cũng được tao nghĩ có nói với mấy người vừa ăn cức vừa la làng như vậy cũng k cách nào nói lại

Upvote 0

Ah bạnh hướng dẫn ai kệ ****** bạn mình chưa bao giờ đụng tới miếng ăn của bạn và cũng chả thèm đâu, và mình cung chưa và chả bao giờ cần đến bạn hướng dẫn đâu nên bạn đừng có đem cái chức hướng dẫn hay là trợ thủ đắc lực của admin trong off nào ra kheo với mình

Upvote 0
Ah bạnh hướng dẫn ai kệ ****** bạn mình chưa bao giờ đụng tới miếng ăn của bạn và cũng chả thèm đâu, và mình cung chưa và chả bao giờ cần đến bạn hướng dẫn đâu nên bạn đừng có đem cái chức hướng dẫn hay là trợ thủ đắc lực của admin trong off nào ra kheo với mình

bạn hiểu nhầm không mình có nói là HD bạn sao, hình như bạn không đọc được hết từ ngữ thì phải.
mà người nóng là bạn đó không phải mình ;))..mình thấy bạn toàn sủa bậy nên nói để rút kinh nghiệm thôi ok

Upvote 0
bạn hiểu nhầm không mình có nói là HD bạn sao, hình như bạn không đọc được hết từ ngữ thì phải.
mà người nóng là bạn đó không phải mình ;))..mình thấy bạn toàn sủa bậy nên nói để rút kinh nghiệm thôi ok

Ah mình nóng là vì mình là con người còn bạn không biết là thể lại gì mà đến đồng loại mình mà cũng không nhận ra mỡ mõm ra là "sủa", chắc bạn ở với toàn loại chỉ sủa nên khi bạn thấy chữ người viết ra bạn cũng quên mất

Upvote 0
Ah mình nóng là vì mình là con người còn bạn không biết là thể lại gì mà đến đồng loại mình mà cũng không nhận ra mỡ mõm ra là "sủa", chắc bạn ở với toàn loại chỉ sủa nên khi bạn thấy chữ người viết ra bạn cũng quên mất

ở đây là vấn đề của mình còn bạn thấy gai mắt thì trọc mù đi nhé là khỏi cm lung tung oki

Upvote 0
thấy thì nói, có miệng thì nói, nếu vấn đề của bạn thì đem về nhà mà chơi 1 mình còn nếu vấn đề bạn muốn kiện về vấn đề nick của bạn bị ban thì mình thích thì mình nói, mà mình cũng chả nói gì ghê gớm vậy mà bạn tuôn ra 1 đống *** mèo

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week