mình có nic mmo là chautinhtinh sau 1 buổi sáng uống bia về bị baner nic

Reactions
0
MR
0.000
mình có nic mmo là chautinhtinh sau 1 buổi sáng uống bia về bị baner nic
và tối hôm trước lập pic HD NEW làm offers và hiện tại mình đang ở nhà ông birdyy_blackcoffee và là mem ruột của ông
vẫn đang làm cho ông, và cùng xóm trọ trung 1 đường mạng và cái mode để trên phòng mình.đó và có thêm 1 site riêng ĐỂ solo và hôm này về login thấy baner nic vì lý do close
mọi người cho mình hỏi là 2 người reg nic trên 1 ip mạng có là close nic không và mình có scam gì không vì thấy mod animax nói thế là liên quân scam nên baner nic không lý do
vì thế bạn nào đang được mình HD hay các pro nào thấy giúp mình với để mình được minh oan

thank cả nhà và mong mmo nào hiểu biết vào minh oan giúp mình
mình chán xếp hình rôif bạn nào thấy mình đã giúp đỡ thì cm giùm bạn nào ghen ăn tứ ở thì cũng cm nhé
mng mod vào xem giùm cái thank all

Last edited by a moderator:
Mình sr vì nghĩ rằng. Cái thằng này nó làm mấy cái việc hd newbie hay là thằng tranhuong1988( cũng là nó ) share info . Tất cả đều là việc tốt nhưng thiết nghĩ với cái thằng này thì là đang tạo lòng tin để nuôi dưỡng một mưu đồ xấu tiếp theo.. 1 lần 2 lần 3 lần thôi. quá tam ba bận. Làm ăn lương thiện đi mày/. suốt ngày đi lừa đảo cũng hok giàu đc đâu. Và chúng mày có phải a e sinh đôi không thì tao không biết nhưng mà chúng mày hình như không có học giống nhau. :binhsua53: Giống ở điểm này nè. " Sangmt vào nói truyện ".và " cùng xóm trọ trung 1 đường mạng ". =))
thánh soi! dân VN chính hiệu :binhsua53:

Upvote 0
thánh soi! dân VN chính hiệu :binhsua53:

Soi gì đâu bạn :)). Từ hồi nó scam mình là mình đã nhận chuyên án của nó và theo dõi thường xuyên mà. Đặc điểm nhận dạng hiếm hoi của nó đó .:)). :binhsua53: Lại còn đi uống bia về nữa chứ.. cái thằng nhụi nhời nhợ nhó.

- - - Updated - - -

kinh tế khó khăn, anh em nương nhau mà sống, chuyện của ai người nấy tự lo, mình mong thớt và bạn tài cố gắng hòa giải, chautinhtinh cũng là người dạy mình offer , và giờ anh ấy mở lớp hướng dẫn newbie free thì quá tuyệt cho các bạn rồi. Mong mod châm chước cho những người như anh chautinhtinh. Vài lời góp ý thôi chứ ko phải bênh vực ai hết. Thank all :binhsua45:

Phải chăng bạn cũng trong hội Tam Hoàng.:binhsua53: À không ở VN là hội Gà Tam hoàng. Scam phải bị trừng phạt. Bạn nếu không phải a e sinh ba nhà nó thì nên tránh nó ra luôn hok có ngày gặp trái đắng đấy

Upvote 0
Mình sr vì nghĩ rằng. Cái thằng này nó làm mấy cái việc hd newbie hay là thằng tranhuong1988( cũng là nó ) share info . Tất cả đều là việc tốt nhưng thiết nghĩ với cái thằng này thì là đang tạo lòng tin để nuôi dưỡng một mưu đồ xấu tiếp theo.. 1 lần 2 lần 3 lần thôi. quá tam ba bận. Làm ăn lương thiện đi mày/. suốt ngày đi lừa đảo cũng hok giàu đc đâu. Và chúng mày có phải a e sinh đôi không thì tao không biết nhưng mà chúng mày hình như không có học giống nhau. :binhsua53: Giống ở điểm này nè. " Sangmt vào nói truyện ".và " cùng xóm trọ trung 1 đường mạng ". =))

thế sao ko phải là trautinhtinh mà là chautinhtinh :m190:

Upvote 0
Ah, vấn đề này đơn giản, chung đường truyền mạng phải không? Ai chứng minh? modem để phòng cậu phải không? Ai thấy đâu. 2 máy reg cùng 1 IP của riêng 2 người phải không? Giờ chỉ cách nè. Lấy cái điện thoại có chức năng quay phim hay máy chụp hình có quay phim HD ý. Quay lại cái modem, 2 cái máy reg cùng 1 IP nào, phải quay cho rõ ràng nhé, xong rồi cho mình teamview vào modem kiểm tra tý nhé. Chung xóm trọ dùng 1 đường truyền phải không? Chắc có nhiều máy lắm, vào nhìn 1 cái là biết ah. Nếu thật sự vậy mình nói MAX unban cho cậu và xin lỗi cậu 1 tiếng nhé.

Ah`, mà phải quay cho cận kẽ nhé. Từ modem nè, rồi vào 192.168.1.1 quay tiếp cái IP trong đó nữa nhé!
cách này là hay quá rồi còn gì!

quay lại để thấy là thật sự có 2 máy, và dây dẫn mạng của 2 máy đều kết nổi chung 1 đường truyền modem (trước khi xem cmt của bác legialoc thì mình nghĩ là chụp hình, nhưng h nghĩ lại trên mạng pic máy tính đầy ra, lấy đại 2 pic computer trên google là có 2 máy khác nhau :)) , nên quay phim chân thật hơn)
cái đó để giải quyết vấn đề mà thớt bảo là 2 máy chung modem.

còn bước tiếp theo là teamview modem thì để giải quyết vấn đề thớt bảo là xóm trọ dùng chung đường truyền.

2 bước đều có công dụng quan trọng cả, chẳng thừa thải đâu mà mấy bác kia cứ chém sao mà ko teamview luôn mà phải đòi quay.

p/s: mà thời gian từ qua tới h lâu quá nhỉ, đủ thời gian tạo hiện trường giả chưa nhỉ ;))

Upvote 0
Nhà tui xài wifi thì làm ứ gì có giây mà quay nhỉ, muốn xem thì cứ vào trong config modem xem có bao nhiêu mac cũng ok rồi mà

Upvote 0
còn bạn thích sủa bậy cứ sủa đi nhé thì cứ sủa cho mãi thoải đi. để nước mắt cho gd bạn là tốt hơn đó

1. phát ngôn thế bị ban là hợp lý
2. tiếng anh ko chuẩn thì dùng tiếng việt đi nói mà chả hiểu ý gì :))

Upvote 0
Nhà tui xài wifi thì làm ứ gì có giây mà quay nhỉ, muốn xem thì cứ vào trong config modem xem có bao nhiêu mac cũng ok rồi mà
bác cứ để chủ thớt tự đối chất với mod đi, anh em rút ra quan sát thôi, chém trong topic này mất công rối thêm, để thớt và mod đối chất với nhau là nhanh gọn nhất, bọn mình vào chém lung tung vướng tay vướng chân 2 ng ấy :binhsua58:

Upvote 0
Chào bạn!

Bạn làm theo Mod legialoc hướng dẫn nha.

Ah, vấn đề này đơn giản, chung đường truyền mạng phải không? Ai chứng minh? modem để phòng cậu phải không? Ai thấy đâu. 2 máy reg cùng 1 IP của riêng 2 người phải không? Giờ chỉ cách nè. Lấy cái điện thoại có chức năng quay phim hay máy chụp hình có quay phim HD ý. Quay lại cái modem, 2 cái máy reg cùng 1 IP nào, phải quay cho rõ ràng nhé, xong rồi cho mình teamview vào modem kiểm tra tý nhé. Chung xóm trọ dùng 1 đường truyền phải không? Chắc có nhiều máy lắm, vào nhìn 1 cái là biết ah. Nếu thật sự vậy mình nói MAX unban cho cậu và xin lỗi cậu 1 tiếng nhé.

Ah`, mà phải quay cho cận kẽ nhé. Từ modem nè, rồi vào 192.168.1.1 quay tiếp cái IP trong đó nữa nhé!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week