Mình là Foreverok xin cảm ơn mọi người

Sorry nhé,sáng tính ra nhà cậu chơi mà ko ra dc (địa chỉ đó biết lâu rồi . ;) ) .
Chia buồn nhiều nhé,chắc chắc cậu sẽ vượt qua đc thôi. :m025:
Có thể chủ nhật sẽ ra đó chơi,nhớ đón đó. ;)

Sorry nhé,sáng tính ra nhà cậu chơi mà ko ra dc (địa chỉ đó biết lâu rồi . ;) ) .

Sax, Chém gió vừa thôi chứ Leo. Online tui cẩn thận lắm không Pub Info đâu :D . Nếu mà ông ghé qua đc thì tui thank nhiều lắm. Nhưng vào nhà đừng nói ko bik ai nhá. Tức là ko bik tui là ai ấy mà. Đang buồn mà online cảm thấy đỡ hơn rùi.

chia buồn cùng bạn,ba mình mất khi mình mới học lớp 2 nên cũng hiểu được phần nào nỗi mất mát của bạn
Hy vọng bạn sẽ sớm vượt qua nỗi đau và cố gắng học để thực hiện được mơ ước của bạn

có nhìu con đường cho e lựa chọn nếu sức vóc và sức khỏi e tốt thì có thễ đi làm thêm tạm nghĩ 1 thời gian rùi học lại hoặc sáng làm tối học bổ túc , bằng bổ túc ngang ngữa = chính quy nhé e , rồi đến khi học lớp 12 thi tốt nghiệp rùi thì thi lên đại học chính quy , chứ đừng học = đại học tại chức nhé cái này chỉ dành cho mấy ông già lơn tuổi mún lên chức vụ trong cty :) , hi vọng e tìm đc con đường cho riêng mình :)

.
tên này cùng quê nè. :(... ngày kiềm 200$ thì ủng hộ bạn ý 1 tuần làm việc đi.

for cố gắng lên nhé. rồi sẽ qua thôi. theo mình nghĩ trước hết hãy học tập cho tốt vào đã. còn kiếm tiền.... lên mmo nhiều chắc bạn cũng biết nhiều cách kiếm. đủ sống qua ngày :(.

có nhìu con đường cho e lựa chọn nếu sức vóc và sức khỏi e tốt thì có thễ đi làm thêm tạm nghĩ 1 thời gian rùi học lại hoặc sáng làm tối học bổ túc , bằng bổ túc ngang ngữa = chính quy nhé e , rồi đến khi học lớp 12 thi tốt nghiệp rùi thì thi lên đại học chính quy , chứ đừng học = đại học tại chức nhé cái này chỉ dành cho mấy ông già lơn tuổi mún lên chức vụ trong cty :) , hi vọng e tìm đc con đường cho riêng mình :)

Không, không , không. Mọi ý kiến thì ý kiến này là ko thể. Em trước tiên phải học rồi tính gì thì tính anh ạ.

Chia buồn cùng bạn nha, mình năm nay lên 11 cũng ở Tây Nguyên , ba mình mới mất hồi đầu năm nên mình rất hiểu nỗi đau thuơng mất mát của bạn :((

fore cố lên e nhá! cố học rùi sau này cóa tương lai e ạ! chuyện hôm qua jo trở thành quá khứ rùi! đừng nhìn lại nó để sống mà hay hướng tới tương lai! mọi người sẽ ủng hộ e mà! tạm nghĩ ngơi 1 thời gian ngắn đễ nhìn lại rùi sau này cố gắng hướng tới phía trước đừng nhìn lại sau lưng

Oy thấy hoàn kảnh kủa kậu mà muốn khóc wá...
Vui lên đi nha, chuyện gì qua thì hãy để nó qua, buồn hay khóc thì cũng ko bao giờ thay đổi đc sự thật. Hãy nhớ rằng anh em luôn ở cạnh kậu, sống chết kó nhau, ốm đau kệ kụ mày, à nhầm hì

Nếu 4re ham học cntt chúng mình chắc chắn lo đủ 1 tháng trọn gói ( tất nhiên phải huy động với chi phí thấp nhất ) :"> . Có lòng ham mê học cái đó thấy vui lắm :) . Còn nói thật , nếu nói vượt qua nỗi đau thì mình nghĩ nó còn theo mình cả đời . Chỉ có ngẩng lên mà đi cùng nó thôi :D . Chúc 4re đạt nhiều tích cực chứ đừng có nản mà buông ^^ .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,542
174,824
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom