Mình là Foreverok xin cảm ơn mọi người

nghe mà muốn vào đăklăk ghê. mặc dù thật ra k quen biết em này nhiều :D
tự em sẽ có cách riêng mà đứng dậy.

chia buồn chủ thớt. hãy cố gắng học hành, ngày tham gia mmo khoảng 1 tiếng kiếm tiền ăn sáng thôi

Mình cũng hiểu nỗi đau của bạn, mình cũng mất ********* từ năm lớp 9 :(. Nhưng gì thì gì mọi chuyện đã qua thì hãy để nó qua và hãy tập trung mà lo học. Chúc bạn vui vẻ

chưa rõ việc j đã xảy ra với bạn? Sao vẫn còn onl thế này?...dù sao cũng chia buồn cùng bạn

Sau 1 ngày ở nhà mới ra mộ ********* về, em buồn quá không bik làm gì đây. ********* đã mất, Đã buồn là thế ,giờ chỉ muốn học hành tốt mà ko có đc điều kiện ăn ở :(( Em phải làm sao đây.

---------- Post added at 08:32 PM ---------- Previous post was at 08:26 PM ----------

À nói luôn với mọi người là mình online vì để quên buồn đau. Muốn lạc quan hơn trong cuộc sống.............Mỗi khi Online mình lại muốn mỉm cười :(

Ko có gì là ko thể! Tặng em 1 câu mà cô anh đã tặng cho anh khi anh thi đại học cách đây 3 năm trc: "Cố lên em, ko có sự cố gắng nào là vô ích cả!"

Thank mọi người. Em sẽ cố gắng.................. nhưng 1 chuyện là có thể sẽ cắt mạng không online đc nữa :((

Cố lên em nhé. Hãy cố gắng sống tốt trở thành 1 người có ích cho xã hội như vậy là em đã đền đáp được phần nào công đức của ********* và anh nghĩ đó cũng là tâm nguyện lớn nhất của ********* em. Chúc em sớm vượt qua được khó khăn này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,542
174,824
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom