Mình là Foreverok xin cảm ơn mọi người

hãy cố lên bạn nha tiếc là mình ở tphcm không đến thăm ban được nhưng minh thành tâm thành ý chúc ban mau vượt qua khoảng thời gian đau buồn nầy nha! chấc có lẽ ai cũng hiểu nỏi đau mất mát là như thế nào mà, mất đi người ********* mà đã tạo ra va nuôi chúng ta lớn khôn nhưng tiếc cho bạn là chưa trả hiêu được cho ********* ! 1 lần nữa hãy cố lên ban nha! ở đâu đó bạn nên nhớ rằng chúng tôi luôn là những người bạn tốt của bạn....

Chào em , a rất hiểu cảm giác của e bây giờ , a chỉ có vài lời khuyên e thôi , ai rồi cũng phải 1 ngày mất đi người mình thân yêu nhất ,để lại cho mình và nhiều người khác 1 nỗi đau , nó là một lẽ tự nhiên ,và cũng không có một phương pháp nào để đối mặt với nỗi đau , cũng không xác định được rồi thời gian khi nào nỗi đau mới thực sự nguôi ngoai . Dù gì thì me cũng đã qua đi rồi , bây giờ e là trụ cột của gia đình thì e để nỗi đau trong lòng mình mà hãy mạnh mẽ lên vì bao nhiu người khác , vì tương lai của e , cuộc sống này muôn màng thử thách , dù bất kỳ thử thách nào thì e hãy cũng nhìn về phía trước , hãy đặt hết tất cả niềm tin vào bản thân mình ,điều chỉnh lại cuộc sống của mình khi ko còn me lo lắng cho như trc đây , e sẽ ko bao giờ quên được me và me sẽ luôn hiện hữu trong tâm trí e , những lúc e buồn , vui , vấp ngả , thành công ...Nhưng dần dần rồi e sẽ vượt qua , một ngày không còn thấy đau buồn , rồi 1 tuần , 1 tháng . Thời gian khôi qua cùng nhiều sự nỗ lực , e sẽ mạnh mẽ hơn , cuộc sống trở nên tốt đẹp hơn .cuối cùng, e sẽ trở lại vui vẻ và tìm lại cuộc sống trọn vẹn, lưu giữ những kỷ niệm về me thân yêu trong trái tim mình mãi mãi . A chúc e sớm vượt qua ....

Co online nhiều nên cảm giác nhiều người nhiều nơi. Tự sướng là em đang rất mạnh mẽ :D

rất tiếc là a ở TP HCM chứ ko a e mình có có thể găp nhau , thôi ráng học đi , sau này có lên TP HCM thì alo a 1 tiếng khó khăn j a sẵn sàng .....A tin e là một người biết suy nghĩ tích cực , 1 x-men đẳng cấp :D

không ngờ mình vì 15$ mà từ nick đen sang nick xanh rùi huhuhu:((
lão phunganhdai này spam ghê thật! trong toppic của người ta cũng spam được! định spam cho lên màu nữa à! đi quét nhà rửa chén đi kìa! dạo này lười làm việc thật đuổi việc j

Chính xác, giờ đang cần mó nì đây :(

---------- Post added 08-20-2011 at 12:11 AM ---------- Previous post was 08-19-2011 at 11:24 PM ----------

Giờ sao đây.......................................

share bùn cùng e!!
Nhưng nếu đâm đầu vào mmo thì việc học hành của e sẽ ko hiệu quả đâu, hết hè rồi, lại vào cấp 3 nữa...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,542
174,824
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom