Mình sợ lắm? cần các bạn giúp đỡ tư vấn

phamdoan8x

Senior
Reactions
317
MR
0.186
Đây là chuyện không liên quan đến vấn đề yêu đương trai giái, mà là vấn đề tâm linh

Đêm qua mình mơ thấy bố mình mất, bố mình năm nay cũng hơn 60 rồi.... Chuyện sẽ không có gì khi mình kể cho mẹ mình thì mẹ bảo chị gái 2 tuần trước cũng mơ thấy bố mình mất. Mẹ cũng bảo mẹ thấy bố tự nhiên hôm vừa rồi lại mang Phản ra rửa, Phơi chăn, phơi quần áo.... mà từ lúc lập gia đình mẹ chưa thấy bố làm như vậy bao giờ....

Mình cũng 28t rồi cũng hiểu tâm linh nó có gì đấy báo trước, hiện tại khi viết dòng này mình rất sợ.... Mình còn chưa làm gì, công việc chưa ổn, người yêu chưa dẫn cô nào về nhà cả, biết bố mẹ cũng muốn mình lấy vợ nhưng hiện tại mình không thể.........

Nc là mình đang rất sợ....

Cầu chúc cho nhà chủ thớt ko có chuyện j xấu xảy ra, cả nhà đc mạnh khoẻ an khang...
Cứ chú ý an toàn đi đứng là chủ yếu...

Nếu nói về mơ, thì ng ta có câu: Sinh dữ, tử lành
Chỉ là trùng hợp ngẫu nhiên thôi cậu.
đừng vì chuyện đó mà lúc nào cũng như mất hồn làm gì cũng không cẩn thận, thì đó mới lại thành thật đó.

Hôm qua em nằm mơ một giấc mơ tương tự, là bà em. Bà ngất xỉu trong nhà tắm, người lạnh, cứng đờ.Em cõng bà chạy ra viện, nhưng bà đã tỉnh trên lưng em,vài giât sau là tỉnh
Sẽ chẳng có chuyện gì, nhưng đây là giấc mơ mà mọi việc trong đó em đều nhớ rất rõ.Em chưa lần nào tả lại được giấc mơ của mình sau khi tỉnh dậy mà nó rõ ràng như vậy
Cũng chỉ mong là tổ tiên chỉ mượn hình ảnh bà em để giúp em biết quý trọng cuộc sống, còn bà em thì... ít nhất cũng phải bế chắt bà đã :oops:

Cảm ơn các bạn đã cmt nheiejt tình, mình vừa tranh thủ "sớt" trên google, đúng là mơ thấy ng thân mất thì ng thân càng khỏe.

Nhưng mà bố mình hiện đang có bện trong người, bệnh tiểu đường, bố mình vẫn đi lại ăn uống xem tivi bình thường, nhưng bệnh này nguy hiểm lắm.

Đợt tết vừa rồi bố mình uống nhiều rượu, ngày 3 bữa 3 cốc to như cốc trà đá, hôm mùng 5 bố mình bị ngất nhà đưa vào bệnh viện

ra viện mình giả vờ đi làm ngoài bố lại bỏ rượu, hiện tại mình cũng đi làm ngoài thạt, lương học việc có 1tr nhưng vẫn phải giả vờ là làm tốt, được mấy triệu (tối đêm làm mmo cầy bù)....

Mình vẫn sợ, giờ còn chưa lấy vợ, bố mình chỉ mong điều đấy, cũng muốn lấy vk lắm nhưng với đk như bây giờ tán gái còn chưa xong các bạn à...

Người bị tiểu đường không uống bia rượu. Tham khảo 1 số bài thuốc dân gian ... thì vẫn sống khoẻ bình thường. Không đến nỗi nhanh và ngay đâu. Chủ yếu có bệnh thì phải lạc quan mà sống, cái này là quan trọng nhất.

bệnh tiểu đường thật ra k nguy hiểm đâu, chỉ cần ăn uống đúng cách là ok nhé ....
Còn ăn uống vô tội vạ thì haiz
P/S : còn cái kia thì chả bít tư vấn bạn sao, 1 là bạn nói thẳng với bố bạn, 2 là cứ chấp nhận theo kiểu này, khuyển cậu nên nói với bố cậu và ở nhà mà cày MMO hoặc kiếm gì đó mà cày .
Nhà tớ đang có ng bịnh gan đây, ba mẹ tớ cũng k cho tớ nhậu nữa, và tớ cũng tốn TG để làm video cho team nên cũng bỏ nhậu ở nhà luôn :( lo cày kiếm $

ko sao đâu bạn,mình mơ thấy mình die nhiều lần,có lúc nằm ngủ đầu xoay chong chóng mơ màng nhức đầu ko biết ảo hay thực,nghe tiếng bên tai tỉnh lại đi,thì mình tỉnh dậy,mình hỏi trong gia đình thì ko có ai kêu mình dậy cả,đêm đêm mình cũng hay nghe tiếng nhỏ bên tai ,lúc đầu thì cũng sợ nhưng rồi quen.Có lúc mình còn mơ thấy mình ôm cả bọng máu thai nhi nữa cơ :l cười với mình nữa,kể xong nổi da gà

Đây là chuyện không liên quan đến vấn đề yêu đương trai giái, mà là vấn đề tâm linh

Đêm qua mình mơ thấy bố mình mất, bố mình năm nay cũng hơn 60 rồi.... Chuyện sẽ không có gì khi mình kể cho mẹ mình thì mẹ bảo chị gái 2 tuần trước cũng mơ thấy bố mình mất. Mẹ cũng bảo mẹ thấy bố tự nhiên hôm vừa rồi lại mang Phản ra rửa, Phơi chăn, phơi quần áo.... mà từ lúc lập gia đình mẹ chưa thấy bố làm như vậy bao giờ....

Mình cũng 28t rồi cũng hiểu tâm linh nó có gì đấy báo trước, hiện tại khi viết dòng này mình rất sợ.... Mình còn chưa làm gì, công việc chưa ổn, người yêu chưa dẫn cô nào về nhà cả, biết bố mẹ cũng muốn mình lấy vợ nhưng hiện tại mình không thể.........

Nc là mình đang rất sợ....
:D khi nào giấc mơ cũng ngược thực tế :D Giống như đêm nào Heo cũng mơ thông Ass Hoa Hậu ,,, Người Mẫu --- :oops: mà ngày thì lại thông zai:oops:

ko sao đâu bạn,mình mơ thấy mình die nhiều lần,có lúc nằm ngủ đầu xoay chong chóng mơ màng nhức đầu ko biết ảo hay thực,nghe tiếng bên tai tỉnh lại đi,thì mình tỉnh dậy,mình hỏi trong gia đình thì ko có ai kêu mình dậy cả,đêm đêm mình cũng hay nghe tiếng nhỏ bên tai ,lúc đầu thì cũng sợ nhưng rồi quen.Có lúc mình còn mơ thấy mình ôm cả bọng máu thai nhi nữa cơ :l cười với mình nữa,kể xong nổi da gà
mẹ tui còn mơ tui die nữa nà :D
người ta thường nói ngày nghĩ gì đêm mơ đó, tớ thấy đúng thật, mấy hom trước tớ nhớ 1 ng muốn gặp ng đó y như rằng tối tớ ngủ mơ gặp luôn

Dù sao cũng nên chú ý, người đang bình thường mà làm những việc trái tính hay lại muốn đi thăm người quen thì cũng đáng ngại đó :(

Announcements

Forum statistics

Threads
422,586
174,881
Latest member
Hieptony009
Back
Top Bottom