Mình vô dụng và hèn nhát quá các bạn ơi T_T!

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,504
MR
0.003
Đang rất là buồn và cực kỳ tâm trạng...! Hum nay, mình tự nhiên thấy nhớ về người yêu cũ của mình và buồn không kể xiết. Một mối tình kéo dài 3 năm trời cùng với biết bao nhiêu kỷ nhiệm buồn vui đang cuộ lại thành 1 cơn bão lòng và dồn hết vào và bóp nghẹn trái tim mình trong từng giây suy nghĩ...! và rồi mình đã khó, khóc thật to trong cái phòng kín, khóc rất nhưng chưa từng được khóc bao giờ...!

Đau lắm...! Mình cảm thấy đau mà không hiểu vì sao! Có thể ai đó đọc những dòng này sẽ nói mình thật tào lao hay tầm xàm,... Nhưng mình đang rất là đau và mún nói ra hết những điều đó...! Vì mình rất bất hạnh, Mình từng là một người chuyên tâm sự tình cảm với mọi người từ ngoài đời đến trên mạng. Miễn ai bùn kiếm đền mình thì mình đều tâm sự...! Thế nhưng, giờ đây mình thấy thật cô đơn, lẽ loi giữa 1 xã hội xô bồ, giữa 1 cuộc đời đầy sóng gió

MÌNH KHÔNG CÓ 1 AI ĐỂ MÀ TÂM SỰ CẢ, KHÔNG 1 AI LẮNG NGHE MÌNH DÙ CHỈ 1 LỜI MÀ THÔI...! kHÔNG AI GIÚP MÌNH ĐỞ ĐI NHỮNG GIỌT NƯỚC MẮT YẾU ĐUỐI ĐANG RỜI MỘT CÁCH VÔ NGHĨA BAO GIỜ HẾT!

Bùn và đau thật nhiều mà người ấy nào có hiểu cho mình đâu, có ai biết cho mình đâu, có ai nghe cho mình đâu, có ai chỉ cho mình 1 lối thoát đâu...! Thật là đen tối khi đôi mất không thể nhìn thấy được phương hướng hiện tại nữa, thật là quay cuồng khi men rượu ngâm hết vào tận trong tìm, cay đăng và xót xa lại đang xét nất cõi lòng mình...! Mình phải làm sao đây...! Mình phải làm thế thể nào chung đúng đây...! Mình nhờ người ấy lắm... Bây giờ mình chỉ mún người ấy hiểu mà thôi...nhưng sao điều đó lại quá khó khăn như thế

Một dân tin học nhưng mình, hum nay thật nhục nhã, gõ từng chữ mà phải nhìn từng nút một, viết có 1 câu mà mất cả 1 khoảng thời gian. Đã thế, mình là 1 đứa con trai, thế mà hum nay lại phải khóc như 1 đưa con nít vừa lọt lòng mẹ. Là 1 thằng nam nhi mà hum nay lại yêu đuối đến không thể tả, phải quỳ xuống bằng 2 đầu gối để khóc và để uống từng... miếng rượu. Là 1 đứa trưởng thành mà lại không dám nói ra những gì mình đang nghĩ dù rằng không có ai kể bên đển nghe cả...! MÌNH THẬT LÀ VÔ DỤNG VÀ HÈN NHÁT QUÁ!!!!!!!

Anh em ném gạch cho mình hết buồn nhé! Thật sự mình giờ khóc hết nổi rồi, Giờ chỉ còn cười và cười khinh rẻ bản thân mình thôi :))

Nếu là người chắc sẽ được vậy :)) Nhưng riêng mình thì ko thể đâu :)) Muốn biết vì sao thì đọc lại sẽ hiểu :m146:

nếu người yêu bác chưa có tình mới thì phone đi. nói với bọn mình thì có ích gì. nói với người đó mới quan trọng
Note: bây giờ VN mới có 3 rưỡi sáng, bác cố đợi vài tiếng nữa hãy phone nhé :)

có 2 từ với bạn thui " đồng cảm " mình cũng vừa chia người đã hơn 3 mùa xuân bên mình !

Phone dc ích gì đâu bác ơi :m131: Cái gì nó đã vỡ hàn gán lại chỉ là 1 vết nứt mà thôi :m146:
Thôi thì hum mình như thế này thì dành vậy! Coi như trách cái số mình sống uỷ mị tình cảm quá mà thôi :m146: ƠiMinh2 thật là vô dụng mà :m146: Có mỗi việc ko khóc thôi àm cũng làm ko xong! Thiệt đúng là vô dụng hết sức :m146:

Nếu là người chắc sẽ được vậy :)) Nhưng riêng mình thì ko thể đâu :)) Muốn biết vì sao thì đọc lại sẽ hiểu :m146:

thôi cho số đt người yêu mi đi ta nhắn tin kêu nó lên đây đọc là ok chứ j :binhsua15:

thui tặng bác viên gạch nhớ người iu và nghe bài này cho đỡ bùn nhé
like or gạch em nhận hộ cho :binhsua15:
197730_208773219171030_204127812968904_521141_1045  087_n.jpg

[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/sBGosOjMdP[/FLASH]

"Khi đau và nhục, đàn ông có thể khóc và gào. Khóc đi, rồi rửa mặt, vỗ má mình, rồi áp má mình để trên gương mặt bạn có một nụ cười. Chứ bạn đừng dụi mắt hay lấy tay lau nước mắt. Bởi có thể sớm mai bạn sẽ mang một đôi mắt trũng và sưng vì khóc. Chớ để sớm mai ai cũng nhận ra bạn từng khóc."
Lý Khai Phục

oh yeah điều cần làm là kiếm 1 em mới là ok ngay bác ah, vô dụng khi mình dừng lại thôi, phải đi lên thì mới chứng tỏ mình hok vô dụng hèn nhát. Nam nhi chúng ta thì đừng nên để chyen tình cảm làm bận lòng bác ah, bởi vì chúng ta làm chuyện lớn

Thật sự mình biết là trong đời ai cũng có thể sẽ bị 1 lần :m146: Mình ko sụp đổ hoàn toàn (Vì nếu đã sụp thì đã ko có topic này làm gì :m146:) Mình tâm trạng và viết ra để nhẹ lòng thế thôi :m131: Chứ giờ nói ai nghe bây giờ... Chưa bao giờ mình ước ao được 1 người lắng nghe như lần này :m147:

trong tình yêu đôi khi 1 con người mạnh mẽ cũng trở nên yếu đuối ..... rất đồng cảm với đại ca ... em cũng từng trãi qua rồi rất đau buồn .... haizz

Thà rằng 1 lần cũng còn đở đi! Mà đại ca của em lần này là lần thứ 2 rồi :m146: Mẹ cha ơi! chuyện qua rồi thì cho qua lun đi! Tư nhiên đùng 1 cái ngu ngốc chui vào blog làm gì để phải gợi lại cả đống chiện :m146: Mình mún khóc tiếp mà ko không nổi nữa rồi :m146: Đành cười thôi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week