Mình vô dụng và hèn nhát quá các bạn ơi T_T!

Em xin lỗi ~~ tối qua em đi ngủ sớm, mà ko onl yh nữa ~~
Cái mụ dey tự nhiên lân la vào blog anh à, hay là anh tự nhiên nhớ rồi vào rồi lại khóc ~~
Em đã bảo quên rủi mà, em tốt hơn ng ấy gấp trăm lần, anh nhớ dey ~~ phải nhớ là anh nên cảm ơn ng ấy, nhờ 2 người chia tay mà anh mới quen dc vs em ~~
Đừng để mụ ý phải nhìn thấy, phải đọc những dòng đau khổ của anh, nó chỉ làm mụ ý nâng cao giá trị bản thân và coi anh chẳng ra gì thôi~~
Em ko trách anh vì mấy cái suy nghĩ nào của anh ~~ nhưng em nghĩ, anh cứ bơ đi mà sống. 3 năm tuy dài nhưng nói ra cũng ko dài, có những cuộc hôn nhân đã từng hạnh phúc chục năm liền rồi cũng chia tay ~~ nếu ko hợp, ko thể đến dc thì chia tay sớm, đỡ mất time, đỡ phải tốn những cảm xúc dành cho nhau.
:m040:

Sao em lại nói vậy hả em yêu! Ngày 14/2 vừa rồi ko có em thì anh chắc đã suy sụp trước khi gặp vụ việc này rồi! Đối với anh đó chỉ còn là 1 cảm xúc cay đắng khi biết dc ngọn nguồn của 1 câu chiện mà anh cho là hy hữu hoặc giả là 1 cuốn phim hàn quốc chọn anh làm vai chính 1 cách bất đắc dĩ! Mọi chiện em đã biết rõ ngọ nguồn mà chính em và ành còn ko dám tin điều ấy là sự thật! Nhưng mà thôi, tình ấy đã trôi qua tìm về chỉ còn là sự thương hại... Chăc anh đành phải xin lỗi người ấy và để người ấy bước đi theo 1 hướng khác mà thôi...! Còn riêng anh! Có lẽ anh đã tìm ra dc 1 chốn bình yên giúp anh đứng dậy sau 2 lần gục ngã rồi!

Last edited by a moderator:
Hình như bạn vẫn còn muốn níu kéo ,Mình cũng đã từng ở hoàn cảnh này .Chúc sớm tìm lại được hạnh phúc :)

đã từng nhận được nỗi đau nhưng hạnh phúc đã tìm lại
ấy đã hiểu được tình cảm mình dành cho ấy và quay trở lại, định buôn tay nhưng không thể vì mình còn yêu ấy, yêu rất nhiều
có lên bạn nhé hãy làm cho ấy hiểu, thật sự hiểu là chỉ có bên cạnh mình ấy mới được quan tâm, châm sóc, lo lắng, chia sẽ và được hạnh phúc......
chúc cậu vui vẻ
Ước gì được như bạn....!!!!!!!!!

rồi mọi chuyện sẽ tốt lại, cái cũ đi, cái tốt hơn sẽ đến.

:m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146:
Giờ mình đúng cô độc lun :m146: Tưởng vụ việc êm xui thì chiện tình ấy có thể hàn gắn... Ôi trời lại 1 giấc mơ nữa rồi... Chỉ sau 1 khoảng time có lẽ ko quá dài cho cả 2 mà sau lần nước mắt khóc để chia đồi giờ lại là nụ cười đầy lạnh giá...!

Tri nhân tri kỷ bất tri tâm
Ái tình vô thực dễ sai lầm
1 phút yếu lòng đời đau khổ
Nông nổi phút chóc hận ngàn năm :m146:

3 năm :|
m có đứa bạn thân yêu con đó 5 năm mà sang năm nay tự nhiên con đó yêu m
khổ ko biết tả thế nào nữa T_T

Đôi khi có những điều khắc sâu vào lòng đến mức đã trở thành dấu vết... vĩnh viễn không sao xóa đi được... chỉ là "quên" nó đi, nhưng là không thể "xóa"...

...yêu càng nhiều... tổn thương cũng càng nhiều...

Khóc vì yêu, đâu phải là hèn nhát.
Khóc vì yêu là chứng tỏ mình yêu người ấy nhiều
Khóc vì yêu là chứng tỏ mình cần người ấy nhiều
Khóc vì yêu là chứng tỏ mình đau lòng nhiều khi "xa" người ấy.
Khóc vì yêu, chứng tỏ mình yêu chân tình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week