Mình vô dụng và hèn nhát quá các bạn ơi T_T!

Người sưởi ấm cho mình bây giờ đã có rồi :) Ai thì các pro trong forum biết gần hết ;;)
Mình sẽ cố vượt qua nổi bùn này lần nữa như mình đã từng vượt như trong ngày 14/2 vừa rồi!

mình cũng đã từng khóc vì tình như bạn, khóc to, khóc nhiều. Nhưng bạn hãy cố gắng lên, sau lần vấp ngã này bạn sẽ gặp đc người khác yêu bạn, hiểu bạn hơn. Và sẽ có nhiều thứ bạn sẽ thấy tốt hơn là lúc trước. Mình thấy cứ sau 1 lần bị thất tình là mình lại tìm đc người tốt hơn. hì hì. mình bị thất tình 2 lần rồi, tới lần thứ 3 này mình thấy rất mãn nguyện. chúc bạn sớm vui trở lại và kiếm thật nhiều $$$$$$$$$$$$$$ nhé :)

Hãy trân trọng những gì mình đang có. Đừng để đến khi mất nó mới hối hận và muốn thời gian trở lại, nhưng điều đó là không thể! :m003:
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
Nhưng mình lại có thể =)). Trước giận nhau chia tay rồi nhưng vì một số thủ thật nên đã quay lại được, giờ vẫn đang rất hạnh phúc nhưng lại măm me nhỏ khác nữa. :binhsua08:

(Hide, please Ctrl A)
CHÉM GIÓ THÔI, CHỨ CHIA TAY RỒI KHÓ MÀ QUAY LẠI ĐƯỢC :(

Mình đã rất trân trọng bạn à! Nhưng cuộc đời lại ko cho như ý mún! Đang vui thì bắt buồn, đang hạnh phúc lại bắt chia đôi!
Khi 2 đứa mình đã quyết định chia tay thì vĩnh viễn ko bao giờ ai nhìn thấy ai nữa dù chỉ 1 lần! Vì tếh đừng mong quay lại với nhau!
Thank bạn đã tâm sự!

Giờ bùn quá rồi bạn à! Thà lên để anh em ném gạch cho mình tỉnh còn hơn phải ôm hoài trong lòng! Hum nay mình đã rất suy sụp mới làm vậy! Chứ bình thường thì ai lại làm chiện này bao giờ!

Tìm hiểu nguyên nhân 2 người chia tay, vì sao bác buồn, vì sao bác phải đến hoàn cảnh như đêm qua, sau đó tìm cách giải quyết, chuyện gì cũng cần giải quyết từ gốc gác mới triệt để bác ah, có người an ủi giờ này chỉ là tác động bên ngoài thôi, nỗi đau còn đó :)

Chúc bác sớm tìm được hạnh phúc nhỏ nhoi trong cuộc đời sóng gió này. Cố lên tìm nhanh nhé bác, ae ta sống đc tầm 80 năm nữa thôi =))

thật sự chia tay lần ấy là chiện cực kỳ hy hữu trong tình yêu _ _! Vì thế ko cần tìm nguyên nhân đâu bởi chia tay đã ko có lý do!
----------------
Acc zeek mình bị ban hết rồi bạn ơi! Ko còn để àm share đâu :p

thật sự chia tay lần ấy là chiện cực kỳ hy hữu trong tình yêu _ _! Vì thế ko cần tìm nguyên nhân đâu bởi chia tay đã ko có lý do!
----------------
Acc zeek mình bị ban hết rồi bạn ơi! Ko còn để àm share đâu :p
Đùng là chia tay là ko có lý do nào rõ ràng cả.
Thế thì đành TDTT rằng tình yêu cũng chỉ là 1 phần trong cuộc sống thôi, đôi lúc yếu lòng mới loạn cả lên như bác đêm qua, hi vọng sau này ít xảy ra chuyện như vậy nữa.
P.s: muốn gạch + muốn chia sẻ nỗi lòng tnay thì sang f147 voz ấy, bên đó lắm đội túc trực lắm =))

Bên đó mình cày nát rồi nên mới ko qua _ _! Chưa kể bên hoa học trò mình cũng có một đội nhưng thôi! giờ tham gia rum nào thì mình tâm sự rum đó :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week