Mình vô dụng và hèn nhát quá các bạn ơi T_T!

thôi anh cho nó chim cùng thời gian đi...........bun quá............
cái gì của mình thì mãi vẫn là của mình thôi anh ak.
em tin nếu chị ấy còn tình cảm với anh thì sẽ quay lại với anh......

chúc anh tìm lại được hạnh phúc !

cùng tâm trạng rồi .............

chúc cậu mau sớm vượt qua khó khăn này, đọc comment của cậu, thấy cậu có bảo hiện giờ cũng đang có người yêu, nhưng cậu lại đang bùn chán và thất vọng về một mối tình cũ, cậu có nghĩ nếu bạn gái hiện tại của cậu đọc được những gì cậu viết trên đây thì sẽ cảm thấy bị tổn thương hay không?chuyện gì đã qua hãy cho qua, hãy sống vì người hiện tại cậu nhé,nếu cậu cứ tiếp tục bùn chán vì một mối tình trong quá khứ cậu sẽ đánh mất người con gái tốt thật lòng yêu cậu ở hiện tại đó. một lời khuyên chân thành cho cậu, đừng đuổi theo những cái bóng vô hình, và làm mất đi hiện thực đang có của mình, để rùi đến lúc nhận ra cái bóng không thể bắt được thì cái hiện thực đang có cũng đã rời bỏ cậu mà đi, lúc đó có hối hận cũng không kịp nữa rùi.
Chúc cậu sớm vượt qua được khó khăn và tìm được sự thanh thản trong tâm hồn.

Mình tin tưởng vào người con gái ấy! Mình đã dám viết những dòng này thì mình tin rằng người yêu sau này sẽ hiểu cho mình mà :)

nếu người yêu bác chưa có tình mới thì phone đi. nói với bọn mình thì có ích gì. nói với người đó mới quan trọng
Note: bây giờ VN mới có 3 rưỡi sáng, bác cố đợi vài tiếng nữa hãy phone nhé :)

Đừng bao giờ để bọn con gái thấy bạn trong tình trạng như thế này. Tụi nó sẽ ko cảm động đâu, trái lại, càng coi thường bạn hơn đó. Vậy nên khi nào bình tĩnh lại hãy gọi cho người đó

Em xin lỗi ~~ tối qua em đi ngủ sớm, mà ko onl yh nữa ~~
Cái mụ dey tự nhiên lân la vào blog anh à, hay là anh tự nhiên nhớ rồi vào rồi lại khóc ~~
Em đã bảo quên rủi mà, em tốt hơn ng ấy gấp trăm lần, anh nhớ dey ~~ phải nhớ là anh nên cảm ơn ng ấy, nhờ 2 người chia tay mà anh mới quen dc vs em ~~
Đừng để mụ ý phải nhìn thấy, phải đọc những dòng đau khổ của anh, nó chỉ làm mụ ý nâng cao giá trị bản thân và coi anh chẳng ra gì thôi~~
Em ko trách anh vì mấy cái suy nghĩ nào của anh ~~ nhưng em nghĩ, anh cứ bơ đi mà sống. 3 năm tuy dài nhưng nói ra cũng ko dài, có những cuộc hôn nhân đã từng hạnh phúc chục năm liền rồi cũng chia tay ~~ nếu ko hợp, ko thể đến dc thì chia tay sớm, đỡ mất time, đỡ phải tốn những cảm xúc dành cho nhau.
:m040:

bạn có lẽ đã hỉu sai vấn đề
chiện của bạn là có thể do 1 số hiểu lầm nên mới như zậy sau khj bạn mạnh dạng tìm đến người ấy và 2 người nói hết nỗi lòng ra nên mọi chiện dễ dàng giải quyết
chiện tình iu trên thế giới thỳ có cả trăm cả ngàn nhưng hok có 1 chiện nào giống nhau hết
ở đây cũng thế nếu Phong có thể làm như bạn thỳ chắc chắn a ấy sẽ hok như bây giờ và opic này sẽ hok xuất hiện để bạn nói ra những điều này
SR bác, nhưng em không hiểu bác viết gì. hì hì.
Em hiểu nhầm gì? Em đã nói là không biết hoàn cảnh sao nên khuyên 1 cách khách quan còn gì nữa!!!

Bác Phong đã ổn hơn rùi, cứ thế phát huy nhé bác P! :binhsua01:

Rất thông cảm và hiểu đc nỗi đau mà cậu đang cảm nhận vì mình đã từng trãi chuyện như thế cách đây 1 năm rưỡi, mình cũng mất người mà mình yêu nhất, người mà đã sống như vợ chồng trong 4 năm, lúc đó tưởng như ko thể vượt qua đc mình cũng đã khóc rất nhiều và mỗi ngày mình đều khóc nhưng bạn yên tâm, thời gian la phương thuốc rất tốt để chữa lành mọi vết thương, hiện tại mình đã có công việc tốt hơn khi đó và cũng có đc 1 ng yêu mới dễ thương và rất hạnh phúc, chúc bạn sớm vượt qua nỗi đau này, thân !

bài này hợp với bác nè ;)). Chúc zui zẻ =))

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8xMC8yMS83LzgvInagaMENzhhNGQ4NWJjMzQ0M2JhYTmUsIC4OTYxZmE5YjmUsICzNGYzODUdUngWeBXAzfExvInagaMEWeBmVseSAcUIbaBIEFrWeB258QWcUIbaBvInagaMEWeBnwxfDM[/FLASH]

Cố lên bạn, rồi sẽ qua hết thôi. Mình cũng đã từng như bạn, bjo thì mình nghĩ thông suốt rồi, k còn nghĩ nhiều đến chuyện yêu đương nữa, cái gì đến nó sẽ đến thôi. Cái gì thuộc về mình sẽ không làm gì cũng có, cái không thuộc về mình thì có níu giữ mãi nó cũng đi thôi

đã từng nhận được nỗi đau nhưng hạnh phúc đã tìm lại
ấy đã hiểu được tình cảm mình dành cho ấy và quay trở lại, định buôn tay nhưng không thể vì mình còn yêu ấy, yêu rất nhiều
có lên bạn nhé hãy làm cho ấy hiểu, thật sự hiểu là chỉ có bên cạnh mình ấy mới được quan tâm, châm sóc, lo lắng, chia sẽ và được hạnh phúc......
chúc cậu vui vẻ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week