[Miss MMO 2013] - Kun - Thân tặng các fan.

Đậu xanh rau má, gay cmnr :))

Mỗi con người sinh ra đều có quyền sống và tự do cá nhân của riêng mình.Mình thấy nhiều bạn cười cợt có vẻ chế giễu hay chọc ghẹo bạn này thì nên xem lại.So với ngta thì các bạn may mắn hơn nhiều vì ko phải lâm vào hoàn cảnh như họ.Ông bà xưa thường nói ''cha mẹ sinh con,trời sinh tính'' bạn này dám chia sẻ và nói ra những điều sâu kín của con người bạn ấy ko phải dễ đâu nên mong mọi người cũng bớt gạch đá :D Dù sao cũng chúc bạn sống tốt trong cuộc sống :D

Vote mạnh cho thớt mạnh dạn chia sẽ hơn nửa
Theo em nếu ko có gì thì cũng phải trao 1 giải khích lệ cho miss KUN này
:binhsua15:

bữa h đang tò mò, sao không có mục cho less vs gay, giờ thì chắc nên bổ sung thêm được rồi :))

má ơi......MISS.....sao k MR đúng giới mình đi cậu....MOD ĐÂU SỬA DÙM KÌA

Mỗi con người sinh ra đều có quyền sống và tự do cá nhân của riêng mình.Mình thấy nhiều bạn cười cợt có vẻ chế giễu hay chọc ghẹo bạn này thì nên xem lại.So với ngta thì các bạn may mắn hơn nhiều vì ko phải lâm vào hoàn cảnh như họ.Ông bà xưa thường nói ''cha mẹ sinh con,trời sinh tính'' bạn này dám chia sẻ và nói ra những điều sâu kín của con người bạn ấy ko phải dễ đâu nên mong mọi người cũng bớt gạch đá :D Dù sao cũng chúc bạn sống tốt trong cuộc sống :D

phải nó đem điều sâu kín trong cuộc sống của nó chía sẻ cũng đỡ , nó đem hình thằng ất ơ nào trên fb về đi thi , thằng khốn nạn, assmin vô thông nó luôn và ngay đi :m158:

phải nó đem điều sâu kín trong cuộc sống của nó chía sẻ cũng đỡ , nó đem hình thằng ất ơ nào trên fb về đi thi , thằng khốn nạn, assmin vô thông nó luôn và ngay đi :m158:

phải ko thím?nếu đúng như thím nói thì thông ass nó đi =))

Đùa chứ nhìn mấy thằng ... à con ... mà không thằng .. hay con nhỉ ... nói chung là tởm lắm

không biết lúc chị này sờ vào mình chắc lông mình dựng lên như nhím! hic hic! cũng xinh gái đó! post đúng topic rồi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week