[Miss MMO 2013] - Kun - Thân tặng các fan.

ka_ka_lot

Senior
Reactions
233
MR
0.002
Mỗi con người sinh ra đều có quyền sống và tự do cá nhân của riêng mình.Mình thấy nhiều bạn cười cợt có vẻ chế giễu hay chọc ghẹo bạn này thì nên xem lại.So với ngta thì các bạn may mắn hơn nhiều vì ko phải lâm vào hoàn cảnh như họ.Ông bà xưa thường nói ''cha mẹ sinh con,trời sinh tính'' bạn này dám chia sẻ và nói ra những điều sâu kín của con người bạn ấy ko phải dễ đâu nên mong mọi người cũng bớt gạch đá :D Dù sao cũng chúc bạn sống tốt trong cuộc sống :D

anhboss

Junior
Reactions
14
MR
0.014
Vote mạnh cho thớt mạnh dạn chia sẽ hơn nửa
Theo em nếu ko có gì thì cũng phải trao 1 giải khích lệ cho miss KUN này
:binhsua15:

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
má ơi......MISS.....sao k MR đúng giới mình đi cậu....MOD ĐÂU SỬA DÙM KÌA

goanguh

Junior
Reactions
124
MR
0.000
Mỗi con người sinh ra đều có quyền sống và tự do cá nhân của riêng mình.Mình thấy nhiều bạn cười cợt có vẻ chế giễu hay chọc ghẹo bạn này thì nên xem lại.So với ngta thì các bạn may mắn hơn nhiều vì ko phải lâm vào hoàn cảnh như họ.Ông bà xưa thường nói ''cha mẹ sinh con,trời sinh tính'' bạn này dám chia sẻ và nói ra những điều sâu kín của con người bạn ấy ko phải dễ đâu nên mong mọi người cũng bớt gạch đá :D Dù sao cũng chúc bạn sống tốt trong cuộc sống :D

phải nó đem điều sâu kín trong cuộc sống của nó chía sẻ cũng đỡ , nó đem hình thằng ất ơ nào trên fb về đi thi , thằng khốn nạn, assmin vô thông nó luôn và ngay đi :m158:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week