[Miss MMO 2014] - ReyMysterio - Người đẹp tuyển ck ^.^

Status
Not open for further replies.
đang tuyển ck kìa anh! chưa ck anh! ^^ người iu thì cóa!
em chỉ được sử dụng nick rey kia thôi nhé ,vì theo luật forum chỉ được sử dụng 1 nick ,các nick clone còn lại phải ban ,em đã sử dụng nick rey kia để dự thi bây giờ là chính chủ của em ,thì anh phải ban nick này của em

đang tuyển ck kìa anh! chưa ck anh! ^^ người iu thì cóa!
  • Clone Account (1 ngưởi sử dụng nhiều Account):
    • Nếu phát hiện Clone Account, bạn sẽ chỉ được phép giữ lại 1 Account trong tổng số Account bạn có. Và tất cả Account còn lại sẽ bị BANNED Forever.

User Name:
gacon111991
Banned By:
chemgio
Ban Started:
A moment ago
Ban Ends:
Never
Ban Length:
  • Permanent
Reason for banning: clone

Last edited:
  • Clone Account (1 ngưởi sử dụng nhiều Account):
    • Nếu phát hiện Clone Account, bạn sẽ chỉ được phép giữ lại 1 Account trong tổng số Account bạn có. Và tất cả Account còn lại sẽ bị BANNED Forever.
He he tới này mình sẽ thành lập pho rum tên là mờ mờ em (mmem.bem) cho clone acc thỏa con gà mái

Em chỉ việc yêu anh thôi, còn cả thế giới mmo cứ để anh lo :eek:

:D tính dự thi mà sợ thành hot girl quá:oops:

rảnh nhớ dạy em chơi off nhé! :) để em tìm hiểu qua về cái đó đã! dạo nì hơi bận! chưa xem được hỳ hỳ
EM mà theo tên Lộc thì nhớ cẩn thận hủ gạo nhé. Ông bà ta nói Gạo không nấu thì còn đó, chứ mà nấu rồi thì thành cơm hay cháo chứ không còn là gạo nữa đâu nhe em :)

rảnh nhớ dạy em chơi off nhé! :) để em tìm hiểu qua về cái đó đã! dạo nì hơi bận! chưa xem được hỳ hỳ

Rãnh thì xem, cứ từ từ :D

EM mà theo tên Lộc thì nhớ cẩn thận hủ gạo nhé. Ông bà ta nói Gạo không nấu thì còn đó, chứ mà nấu rồi thì thành cơm hay cháo chứ không còn là gạo nữa đâu nhe em :)

Nhiều người đòi theo mà chưa nhận đây này!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week