[MISS MMO] - a2b3c7 - Mình cũng xin tham gia. Các bạn vào ủng hộ mình nhe (15/4 Update pic mới Áo Dà

Status
Not open for further replies.
Đây chính là guơng mặt thuần khiết, một tính nết hiền hòa , một captchaer chân chính ( vì chỉ biết mỗi cạp mà cạp chậm như rùa :p ) ,xứng đáng làm đại diện cho box captcha tranh tài, AEC cạp cạp vào ủng hộ cô bé nào :binhsua14:

@ à mà ta lợi dụng chức quyền mà sticky bài này lên thì có sao ko hen :p , hì giỡn thui chứ ko RUBY oánh chít :D

Bác ko cần phải vậy :D
Ta cũng mong em này giải nhứt :binhsua07:
Nhưng vòng 2 em nên thay hết ảnh mới đi, nhìn đẹp hơn

Đây chính là guơng mặt thuần khiết, một tính nết hiền hòa , một captchaer chân chính ( vì chỉ biết mỗi cạp mà cạp chậm như rùa :p ) ,xứng đáng làm đại diện cho box captcha tranh tài, AEC cạp cạp vào ủng hộ cô bé nào :binhsua14:

@ à mà ta lợi dụng chức quyền mà sticky bài này lên thì có sao ko hen :p , hì giỡn thui chứ ko RUBY oánh chít :D

mem box cạp đã có mặt,đã thực hiện hóa lời kêu gọi của bác,làm mod của box toàn mỹ nhân thế chắc bác Đa hạnh phúc lắm nhỉ

Bác ko cần phải vậy :D
Ta cũng mong em này giải nhứt :binhsua07:
Nhưng vòng 2 em nên thay hết ảnh mới đi, nhìn đẹp hơn

thế thì bây giờ vòng 1 là được rồi hé :binhsua07:

vote, em mà ko đoạt giãi chắc anh nhảy lầu tự vẫn mất, công nhận em rất rất xứng đáng đoạt giãi, ngay cái bài post đã thể hiện e là ứng cử viên số 1 cho chức Vương Miện MMO4VN :binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

nhiêu post mới thanks được thế các bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week