[MISS MMO] - a2b3c7 - Mình cũng xin tham gia. Các bạn vào ủng hộ mình nhe (15/4 Update pic mới Áo Dà

Status
Not open for further replies.
20, với dk là bác ko colone nick nhé. mà hình như bác clone rồi ---> giả nai nữa :binhsua08:
clone nick là sao?sao phải clone nick?chả hiểu gì cả.bên kia có người cũng nói 20 posts thanks được mà mình 24 rồi

Tài năng của mình là rửa chén và k cái nào bị vỡ :binhsua119:. Mình đùa thôi chứ thật ra mình k biết ca múa và cũng k biết vẽ với làm thơ gì hết ....hic hic:binhsua36:

Xin chào MMO4 ^^
[video=youtube_share;IyFJZl6at8k]http://youtu.be/IyFJZl6at8k[/video]

Trông bạn xinh xắn và dễ thương như bạn gái trong tương lai của mình vậy :binhsua10:

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ nhé, mình yêu mọi người nhìu :binhsua164::binhsua164::binhsua164::binhsua164:

---------- Post added at 01:09 PM ---------- Previous post was at 01:00 PM ----------

Đây chính là guơng mặt thuần khiết, một tính nết hiền hòa , một captchaer chân chính ( vì chỉ biết mỗi cạp mà cạp chậm như rùa :p ) ,xứng đáng làm đại diện cho box captcha tranh tài, AEC cạp cạp vào ủng hộ cô bé nào :binhsua14:

@ à mà ta lợi dụng chức quyền mà sticky bài này lên thì có sao ko hen :p , hì giỡn thui chứ ko RUBY oánh chít :D

Giờ mình gõ speed là 19 rồi nha, lúc nào xuất thần thì lên 21 lun... speed 21 :binhsua15: ôi ta phục ta quá hị hị

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week