[Miss MMO] charlescowen- xấu nhưng mà thích tranh đấu

Status
Not open for further replies.
Đi đâu cũng 1-2-3... bla bla bla, con trai mà nói nhiều vãi lìn ra.:confused:
thằng đấy mặc váy, chứ con trai éo j mà kiểu đấy

Vãi mấy bác, bắt bẻ tùm lum, người ta đã có lòng tham gia cuộc thi, vui vẻ là chính, đã ko khuyến khích còn vào cắn đc -_-
Xấu đẹp kệ ng ta, thế sau này sinh con ra xấu các bác có bỏ nó ko @@.
Cả bầy con trai vào đá 1 đứa con gái, bó tay...
thi thố giề..box chat mờ :D:D
@giodoanngo
@captchater
Vào xem rồi phát biểu ý kiến phát nào
đi đâu rồi nhỉ :eek:
lặn nhanh thế
clone nè (mình cux thế :D )

kệ đi thớt ạ..bực làm j cho hại đầu (mà thớt nóng tính vãi )...cú có gai hay ko mình đek quan tâm..chỉ khó chịu nhất là mấy ông kiểu tỏ vẻ người lớn : em nên học hành đi blabla....đừng kiếm tiền vội cho ngu đầu blabla...người ta còn nhỏ mà nghĩ như thế là tốt lắm rùi còn nhảy vào phán vớ va vớ vẩn..hồi bằng tuổi nó mấy ông làm đc cái j rồi mà đòi cmt :D:D...hài vãi

kệ đi thớt ạ..bực làm j cho hại đầu (mà thớt nóng tính vãi )...cú có gai hay ko mình đek quan tâm..chỉ khó chịu nhất là mấy ông kiểu tỏ vẻ người lớn : em nên học hành đi blabla....đừng kiếm tiền vội cho ngu đầu blabla...người ta còn nhỏ mà nghĩ như thế là tốt lắm rùi còn nhảy vào phán vớ va vớ vẩn..hồi bằng tuổi nó mấy ông làm đc cái j rồi mà đòi cmt :D:D...hài vãi
clone j thế ba

cảm ơn bác, e khổ cái là nóng tính, không chịu được người khác xúc phạm, nãy giờ tức muốn khóc, chỉ muốn đạp cho lũ già mồm mấy một phát

cảm ơn bác, e khổ cái là nóng tính, không chịu được người khác xúc phạm, nãy giờ tức muốn khóc, chỉ muốn đạp cho lũ già mồm mấy một phát
edit lại hình đi em

thôi bác, em điên đầu lắm rồi

Xin gửi một lời chân thành cảm ơn tới các bác Loan, behu, AngryBirds,congaso4,nghiakvnvsdd,thranos,LightningPrince. thực sự thì vừa rồi quá khủng hoảng tinh thần, không nghĩ rằng mọi sự việc xảy ra như thế
cảm ơn các bác đã hiểu và thông cảm cho e:p
giờ thì tốt hơn một chút rồi
97 à, bằng tuổi e mình, biết kiếm tiền vậy là tốt, nhưng mà đừng có đam mê quá, trước tiên lo học đã.
Trên mạng mà, kẻ thế này người thế kia, thích nói gì cũng đc, nhiều người ko chịu lắc não trước khi nói đâu, vậy nên ai nói gì cũng đừng tin, ai phán gì cũng đừng nghe, giang hồ hiểm ác lắm :eek:

Ai pít được lấy con nhỏ em hay cháu nó ghép vào :D

già mồm vừa thôi mày, t hận không thể xẻ thịt m ra, t hận mày như hận tàu khựa

Con trai kich động quá rùi.....:D làm lộ hết rồi đó thu mình lại đi:D. lộ người thật ra đi . Dù sao tao vẫn đỡ hơn mi là con ngừoi giả tạo:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,555
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week

Back