[Miss MMO] charlescowen- xấu nhưng mà thích tranh đấu

Status
Not open for further replies.
Gió đổi chiều rồi à :)
MMO thì gió đổi chiều liên tục đó mà :) Giống kiểu 1 mình thì ko dám ý kiến sợ bị hội đồng nên đợi có 1 đồng minh là thi nhau đổi chiều :D

Mình thì chẳng rảnh để ngồi "chém gió" tiếp với các bạn :) Nên là khỏi tag, khỏi khích, khỏi quote nữa nhé :D

Chủ topic gái hay trai thì cũng chẳng vấn đề gì , tùy vào quan điểm mỗi người :) MMO cũng chẳng có mấy "THẰNG DẠI GÁI" hay là "NGU ĐỘN" mà sợ người ta bị lừa. Toàn CÁO hết CMNR :D

Vote : bác nói câu nào chính xác và chuẩn câu đó . thôi tha em nó đi hy vọng em nó sẽ tạo nick mới và trở thành con người tốt đúng với giới tính em nó:D . Một lần nữa chào thân ái:rolleyes:

Topic thi miss của ngta mà mấy cậu vào quậy là sao?

sau này e phải tập kiềm chế nhìu vào =))~

đừng để đời nó đùa ... như a còn bị mod nó gato treo topic lên top kìa

post topic hỏi còn ko dám mở miệng 1 câu =))~
người ta nói cha mẹ sinh còn trời sinh tính, không thể chịu được khi bị chúng nó cắn hóng

Và em gái đã tung đòn quyết định hạ gục đối thủ

Last edited:
Chào thread!

Bạn có thể vào box Event để tạo topic tham gia event Miss Forum và làm theo đúng rule của event .

Topic close!

bạn thích teamview qua đây cho xem 4 cái inbox bạn gửi này, xem có cái nào là tiếng việt không
với lại mình đặt tên topic không site, mỗi tội không chú ý xem ai đã từng post chưa
mình có 2 nick charlesvcowen và loanpham nhờ bane hộ luôn đi
thích thì qua fb có cái gọi video đó, xem ai già mồm hơn ai
2 cái nick muốn giữ nick nào nói đi mình mần ngay và luôn cho nè o_O

Thực sự thì em charlescowen này là girl, dạo trước e ấy nhờ mình call phone gì đó nhưng mình ko giúp chắc em @charlescowen vẫn nhớ, thông cảm trên mmo4me này ko tin được ai và cũng khó lòng mong họ giúp đỡ, là girl 98 mà biết đến mmo4me là quá giỏi so với anh rùi :D, thui cố gắng học hành đi em, tham gia mmo4me này chỉ như một diễn đàn giải trí thui, kiếm được ít gọi là vui thui

ơ hay, vào đây xem hình của ẻm mà mấy bác dìm cái gì ko biết, con gái hay trai giả gái thì khi tham gia cuộc thi này sẽ có người lo việc xác minh thật giả, các bố cứ bô bô làm gì, mặc dù ẻm sinh năm 98 nhưng có cảm giác e ấy khá "lớn tuổi" đấy, giọng nói thì hơi đặc trưng của người miền Bắc :D, dù gì cũng vote e 1 phiếu tham gia cuộc thi này

Mạnh me lên pé gái ,up lại hình tham gia đi :D, hôm sau up thì em nên ghi tên vào giấy chụp cho khỏi phải ai cạnh khóe

Mạnh me lên pé gái ,up lại hình tham gia đi :D, hôm sau up thì em nên ghi tên vào giấy chụp cho khỏi phải ai cạnh khóe
ghi tên vào giấy chụp là sao bác
p/s: e sợ post vào đấy thì cũng bị đá ra vì chưa đủ tuổi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,555
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week