[MMO] 1 ngày 10$ - Liệu có thể???

sting

Banned
Reactions
45
MR
0.000
Nói thật vs anh chị em, mình dạo này cũng bấn lắm rồi, chẳng còn hơi sức đâu mà spam nữa. Năm học mới sắp đến là phải lo toan bộn bề, mệt óc lắm. MMO trở lại kiếm vài đồng đóng tiền học rồi sẽ tập trung vào việc học. Thời gian thì còn ít, vòn vẻn 20 ngày nữa, tiền học thì nhiều, thật sự rất bấn loạn. Anh chị em ai có thể tư vấn dc những công việc gì mà 10$/ngày (ko cam quýt gì nhé!), bất cứ việc gì cũng làm. Thời gian online là 20/24, muốn giờ nào cũng dc, nhờ anh chị em tư vấn giùm, đừng ném gạch đá.

forex nhé đổ mô hôi công sức ra cày thành công thì khỏi phải nói,nhưng cực vất vả cơ bản là bạn chịu khổ được k?

Với quỹ thời gian + không vốn như vậy cậu làm Capcha đi.Tớ nghĩ nếu cố gằng ngày ít cũng 6 -7 $.Tất nhiên là sẽ cực nhưng chẳng còn đường nào khác.Chứ các loại hình khác cần đầu tư và time lấy kinh nghiệm.Nếu cần cuối tuần đăng ký đi phục vụ nhà hàng tiệc cưới - kiếm thêm.Thời sinh viên tớ cũng bon chen dữ lắm !

Last edited by a moderator:
Nếu có khả năng thì captcha 1 ngày 8 tiếng cũng đc 10$ hoặc hơn :binhsua163:, k bác có tí vốn đầu tư HYIP plan ngắn ngày hơi liều 1 tí nhưng ăn nhiều :binhsua163:

Nếu không có tiền đầu tư thì Chuyên tâm gián mắt lên màn hình 20h ko spam chém gió có thể đấy cậu

forex nhé đổ mô hôi công sức ra cày thành công thì khỏi phải nói,nhưng cực vất vả cơ bản là bạn chịu khổ được k?
Còn 20 ngày nữa mà ko có vốn, Forex cũng như ko thôi anh à. E cần 1 vài công việc có thể đánh nhanh rút nhanh. Tình hình hiện h em bấn loạn lắm rồi, hơn cả chạy giặc nữa.

Còn 20 ngày nữa mà ko có vốn, Forex cũng như ko thôi anh à. E cần 1 vài công việc có thể đánh nhanh rút nhanh. Tình hình hiện h em bấn loạn lắm rồi, hơn cả chạy giặc nữa.

việc đánh nhanh rút nhanh mà ra tiền nhiều thi nên đi trông cam :binhsua146:

với quỹ thời gian đó + đầu tư ít thì chỉ có captcha may ra thì đủ tiền cho bạn

Nếu có khả năng thì captcha 1 ngày 8 tiếng cũng đc 10$ hoặc hơn :binhsua163:, k bác có tí vốn đầu tư HYIP plan ngắn ngày hơi liều 1 tí nhưng ăn nhiều :binhsua163:
Đã từng thử qua, lúc trước thì làm dc điều đó, nhưng bây giờ chưa chắc 8 tiếng dc 10$.

bỏ thời gian spam bài lên thành pro rồi đi scam nhanh giàu =))

chỉ có thể là captcha thôi, gõ thằng Pix hay Capchatyper ấy, gõ đêm $ nó lên nhanh, nếu gõ tốt dc 800 code/h thì 10 tiếng có 8$ rồi

chỉ có thể là captcha thôi, gõ thằng Pix hay Capchatyper ấy, gõ đêm $ nó lên nhanh, nếu gõ tốt dc 800 code/h thì 10 tiếng có 8$ rồi
Pix thì ko có acc chủ rồi. còn ct thì nghe nói load rất chậm, kể cả về đêm, ko biết đúng ko nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week