[MMO] 1 ngày 10$ - Liệu có thể???

cạp 30 p mà đc có gần 200 image khi nào mới được 1$

1 ngày 10$ thì sao mà sống nổi :m020:

tình hình là dội tư vấn nhue thế này thì mất hết khách mất thôi, pó tay hk biết chỉ sao vì món nào cũng tìm hiểu mới làm được:m131: :m131:

làm mmo từ 2009 giờ mới được 1$/ngày đây, joindate tháng 6/2012 mà đòi 10$ / day :|
Nếu tính ra em còn MMO lâu hơn anh đó anh last à, ko tiện nói tên ở đây thôi.
Đang bấn nên anh giúp dc thì giúp, ko giúp thì em cũng chẳng nói gì đâu.

èo mình chơi mmo từ 2005 từ thời mà toàn dùng tài khoản e-gold :D

Bác là pro nào thế ợ?? Có nick bên ekt cũ ko? :D

MMO lâu và xem nó là nghề tay trái, vậy bạn định nghĩa như thế nào là nghề ?, đã xác định nó là nghề mà bạn ko chú tâm thì nghề ngỗng nào cũng chẳng làm nên cơm cháo gì cả, trong khi 20 ngày là 1 con số quá ít để đạt được cái mục tiêu 10$/day của bạn.

bạn kêu phấn đấu học và đó là nghề nghiệp tương lai vậy thì nên đi ra ngoài làm công ăn lương, sẽ đỡ tốn time, công sức và tiền bạc để MMO hơn đấy.

chân thành vài lời.

MMO lâu và xem nó là nghề tay trái, vậy bạn định nghĩa như thế nào là nghề ?, đã xác định nó là nghề mà bạn ko chú tâm thì nghề ngỗng nào cũng chẳng làm nên cơm cháo gì cả, trong khi 20 ngày là 1 con số quá ít để đạt được cái mục tiêu 10$/day của bạn.

bạn kêu phấn đấu học và đó là nghề nghiệp tương lai vậy thì nên đi ra ngoài làm công ăn lương, sẽ đỡ tốn time, công sức và tiền bạc để MMO hơn đấy.

chân thành vài lời.
Nhìn nick quen...thì ra là người nhà cả :D Chui từ 1 lò ra chứ đâu. Bác smod bên ekt cũ đúng ko? Vâng, em cũng biết là vậy, nhưng thời gian ko cho phép em cân bằng 2 thứ đó dc. Em cũng muốn ước 1 ngày dài ra thêm vài h ấy chứ, nhưng chỉ là ước thôi. 1 ngày học từ 3h sáng đến 10-11h đêm thì còn sức đâu mà MMO? Lúc hè như thế này thì mới rảnh mà mò vô để kiếm ít đồng đóng tiền học. Lời khuyên của bác em xin tiếp nhận và cảm ơn bác nhiều, nhưng mỗi người mỗi hoàn cảnh bác ạ.

Nhìn nick quen...thì ra là người nhà cả :D Chui từ 1 lò ra chứ đâu. Bác smod bên ekt cũ đúng ko? Vâng, em cũng biết là vậy, nhưng thời gian ko cho phép em cân bằng 2 thứ đó dc. Em cũng muốn ước 1 ngày dài ra thêm vài h ấy chứ, nhưng chỉ là ước thôi. 1 ngày học từ 3h sáng đến 10-11h đêm thì còn sức đâu mà MMO? Lúc hè như thế này thì mới rảnh mà mò vô để kiếm ít đồng đóng tiền học. Lời khuyên của bác em xin tiếp nhận và cảm ơn bác nhiều, nhưng mỗi người mỗi hoàn cảnh bác ạ.
Chơi site nga đi ngày làm vài tiếng vừa chém gió cũng đủ tiền học phí đó đây là thời điểm tốt để chơi đấy

Chơi site nga đi ngày làm vài tiếng vừa chém gió cũng đủ tiền học phí đó đây là thời điểm tốt để chơi đấy
Em dự định như thế này, pro xem giùm em ợ:
Sáng+Chiều Tối (7h-21h): Mấy site Nga + Offer (Chỉ dám chơi mấy trang như int, donkey,...)
Khuya+Sáng (21h-5h): Pix + Qlink 9.
Ngày ngủ 4h, làm bán mạng. Mong dc cái pro tư vấn, dù gì thì quen biết cả mà. Thank!

1h đc bao tiền nhỉ :m190:
Trong các thể loại bạn chơi (trừ đầu tư ra) cũng chả có cái gì bằng site nga đâu tuy làm offer nhiều $ thật nhưng cũng ít mấy ai giỏi để gặt hái ra $ còn site nga thì newbiew có thể trở thành pro trong vài ngày

thằng loc_rabbit đó làm mod bên EKT fake của thằng LEO chứ không phải EKT của PIPI

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week