[MMO] 1 ngày 10$ - Liệu có thể???

Nếu chịu làm với bao nhiêu đó thời gian, thì bạn cứ thử sức với các site Nga.
1Ngày 10$ là chuyện thường (làm quen tay). Mình đây cũng đang chiến các site này. Thu nhập cũng đủ sống qua ngày.

thằng loc_rabbit đó làm mod bên EKT fake của thằng LEO chứ không phải EKT của PIPI
Ừkm, em nhớ rồi. Giờ ông pipi chẳng màn tới mmo nữa, đang sell VPS cho có vậy thôi :(, để lại sau lưng 1 đế chế suy tàn giống Halen vs SSR...:(

thằng loc_rabbit đó làm mod bên EKT fake của thằng LEO chứ không phải EKT của PIPI

cậu ăn nói lịch sự nhé, mình chẳng nói tiếng nào đụng chạm đến cậu đâu nhé, đừng xưng hô thằng này thằng kia với người khác như thể em mình vậy

10$/ngày.với 1 so nguoi thì đó đã là quá lớn,nhưng đối với mềnh thì nó đã trở thành quá nhỏ bé :m066:

Nói thật vs anh chị em, mình dạo này cũng bấn lắm rồi, chẳng còn hơi sức đâu mà spam nữa. Năm học mới sắp đến là phải lo toan bộn bề, mệt óc lắm. MMO trở lại kiếm vài đồng đóng tiền học rồi sẽ tập trung vào việc học. Thời gian thì còn ít, vòn vẻn 20 ngày nữa, tiền học thì nhiều, thật sự rất bấn loạn. Anh chị em ai có thể tư vấn dc những công việc gì mà 10$/ngày (ko cam quýt gì nhé!), bất cứ việc gì cũng làm. Thời gian online là 20/24, muốn giờ nào cũng dc, nhờ anh chị em tư vấn giùm, đừng ném gạch đá.

cậu chơi SEOSprint đi có j vào cấc theard chỉ cho

1 ngày 10$ là vô tư nhưng không phải là thời gian mới bắt đầu

Đào mộ gê quá >.<

Sáng + Chiều + Tối: CaptchaTypers kết hợp vs mấy site nga, PTC: 6-7$
Sáng sớm: Qlink 9 >.< : 3-4$

Đang ổn định 10$/ngày :D

chac bac can 3 thang de 10$ 1 ngay trc khi lam mmo ban nen ren luyen tinh kien nhan chu bac chua lam j ma 10$ ngay la hoi kho

forex , chỉ cần vốn 10 hoặc 20$ đặt hết tất cả , trong 1 ngày lên được 40$ hoặc 60$ hoặc mất tất cả, cứ cái kiểu đặt một lần hết số vốn cho tôi , một là ăn hết 2 là cháy acc , dám chơi ko , bảo đảm tiền lên như điên :D

nằm ngửa nằm nghiêng cũng có tiền :))hỉu rồi há,hơn 200k/ngày chắc nhưng k phải lĩnh vực của mmo thôi ;))

forex , chỉ cần vốn 10 hoặc 20$ đặt hết tất cả , trong 1 ngày lên được 40$ hoặc 60$ hoặc mất tất cả, cứ cái kiểu đặt một lần hết số vốn cho tôi , một là ăn hết 2 là cháy acc , dám chơi ko , bảo đảm tiền lên như điên :D

yahoo tulata_1996,e khoái rồi đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week